Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta msichana aliye serious

Discussion in 'Love Connect' started by ngulangwa, Oct 26, 2012.

  1. n

    ngulangwa Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mwenye miaka 25 Ningependa kupata msichana mwenye sifa zifuatazo:

    1. awe muislam
    2. Awe na mwili wa kawaida si mnene awe na urefu wa wastani maji ya kunde rangi
    3. Mwenye degree,diploma au form six
    4. Mwenye kujiheshimu na aliyetulia

    kuhusu mimi:
    1. Niko Dar hivo ajue ndipo maskani
    2.mimi mrefu mwembamba maji ya kunde.
    3. aliyetayari ANICHEKI kwenye email sngulangwa@yahoo.com au 0682008819
     
  2. J

    Jackson Temu Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ungeanzia kimboka au sewa humu mtazinguana sana men.
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
  4. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,324
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    utapata tu ndg yangu ukikosa hapa jamvini jaribu kutembelea mitaa ya manzese-uwanja wa fisi.
     
Loading...