Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta msichana 20-23 tafadhari!!!!

Discussion in 'Love Connect' started by ngulangwa, Sep 28, 2012.

  1. n

    ngulangwa Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mwenye miaka 25 Ningependa kupata msichana mwenye sifa zifuatazo:

    1. awe muislam
    2. Awe na mwili wa kawaida si mnene awe na urefu wa wastani maji ya kunde rangi
    3. Mwenye degree,diploma au form six
    4. Mwenye kujiheshimu na aliyetulia
    5. Niko Dar hivo ajue ndipo maskani
    6. aliyetayari atume picha kwenye email sngulangwa@yahoo.com nasubiri.
    7.mimi mrefu mwembamba maji ya kunde.
     
Loading...