Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta msaada wa kubebwa mabibo hostels.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Oct 23, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa msamaria mwema yeyote{wakiume} aliyeko mabibo hostels atakaeguswa na tangazo langu,bac naomba anipe huo msaada na mungu atamzidishia ktk maisha yake.asanteni
     
  2. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Una sh ngap nikutafutie m2?
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    We ni mlemavu?kwa nini wa kiume tu?kukubeba kutoka wapi kwenda wapi?maswali maswali maswali
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Ni ujinga tu, haiingii akilini kuweka tangazo hili humu JF. Kwa nini usiombe PR akuwekee kwenye mbao za matangazo pale UDSM? Kwa nini usisambaze matangazo hapo Mabibo?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    bure!c ni msaada..
     
  6. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuuuu kuna nyumba ipo msewe inapangiswa ni karibu na chuo maji umeme vyote vipo ni dakika 10 mpaka chuo njia unatokea kwa mamalishe pale fpa kodi ni buku 50 kwa mwezi
     
  7. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Maelezo yako kama ya Mulugo, hayajitoshelezi! Kubebwa ki vipi? Mgongoni, kupewa sehemu ya malazi, kubebwa ki masomo, wewe ni mlemavu na kwa nini awe mwanaume wewe ni jinsia gani? Funguka zaidi ili usomeke.
     
  8. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeeee babaangu 2meshafahamu unasoma udsm umeshindwa nini kubandika tangazo pale yombo 1 2 3 4 5 au pale au pale cafteria na pale kariakoo hall 2 na 5 kama ujapata nenda kabandike kwa mkandala utawala
     
  9. p

    pilau JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ..............Lugha lugha........... unafahamu kisa cha mdomo ulisababisha kupondwa kichwa?
     
  10. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kubebwa, mbona UD mabinti 90% wamebebwa walio mtaani naamini kwa sasa asilimia inaongezeka. Cheka cheka tu, hazipiti saa tatu utabebwa tu.
     
  11. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ok! Kwa hiyo unabebwa kwa bure bila kulipa chochote au?
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi napenda kukubeba ila nimezoea kulala na mke wangu sasa nikikubeba naweza kujisahau ukaona nafanya makusudi kwa kukupapasa papasa
     
  13. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Nibebee nibebee
    Bwana Yesu nibebee
    ili nifike salama
     
  14. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jieleze vizur nna jamaa yangu yuko cngo,unampa sh ngap?
     
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ubebwe kwani wewe ni mzigo???? kuwa muwazi eleza shida yako ueleweke!!!
     
  16. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Funguka vizur unashngapi?
     
  17. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    hujielewi
     
  18. o

    ombeni y masawe Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    maelezo yako hayajitoshelez,nenda kamweleze mkandala,dem wangu anatafuta wa kumbeba but lunch yake na dinner ni juu yako kila siku,
     
Loading...