Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mrembo wa kuwa nami.

Discussion in 'Love Connect' started by voozle, Feb 24, 2012.

  1. voozle

    voozle Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa Haji Rashid,,,,nina miaka 23,,ni mweupe kidogo{maji ya kunde},,,urefu ft,5.6,,,umbo langu ni la kawaida,,natafuta msichana mrembo awe na miaka 18/23,,,anayejitambua vizuri,asiwe mapepe,awe umbo la kawaida,elimu japo kidato cha nne,awe mzuri na awe na adabu kwa kila mtu.nitafute kwa E-mail...hajirash28@yahoo.com
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kua kwanza halafu urudi tena
     
  3. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni mvulana bado hujafikia kwenye uanaume.
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi kwelikweli
    nakuombea kwa mungu ukutane na msichana mzuri asikusumbe wala kukutia wazimu na muendane mana wasichana wa siku izi ni umiza kama sio pasua kichwa
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Inshaallah m/mungu atakusaidia,tia nia,funga japo sunna ya siku 3.
    Nakuhakikishia utampata umtakae inshaallah!
     
  6. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Inshaallah mm naona kufunga ndio njia pekee yakupata mke mwema.ushauri uliopewa nafikiri utakusaidia
     
  7. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    umbo la kawaida unamaanisha nn?
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kalale kama huwezi kumsaidia kijana!
    Kwani nini maana ya umbo???
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kwanini asiende FB utaoa wanajeshi humu.
    Kuanzia Majina mpaka picha za profile ni za uongo.wasichana wa humu teali wana sifa ya uongo huwawezi.
     
  10. m

    mohdy Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Poleni toka lini wachumba wanapatikana humu hata haya hamuoni utampendaje m2 mwenye akili yake hataki mchumba humu coz m2 hata tabia zake humjui humjui hata alivyo
     
  11. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umewapa taarifa wazazi/ walezi wako kuwa unahitaji huyo binti?
     
Loading...