Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mratibu wa shughuli za kibiashara.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kiruavunjo, Apr 27, 2012.

  1. k

    kiruavunjo Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa. Awe mhasibu aliyebobea, awe na uzoefu wa miaka 5 na kuendelea. Mshaara ni maelewano. Hii ni kwa wakaaji wa moshi tuu. Ni pm tafadhali
     
  2. C

    Criss Alex Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mimi nina dada yangu na anauzoefu wa miaka 6 sasa! Je unataka uwasiliane naye?
     
Loading...