Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kitangakinyafu, Dec 23, 2010.

  1. k

    kitangakinyafu Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume. Naishi Dodoma. Natafuta mpenzi wa kuliwazana. Umri kuanzia miaka 20 na kuendelea. Sitanii, kwa hiyo na yeye asitanie. Atakayekuwa tayari ani-PM.

    Ahsante
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    dah! dom upande gani kaka? vipi watoto wa cbe huwawezi?
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kumbe kuliwaza na kuachana au sijaelewa vizuri hebu ngoja nichukue miwani kwanza ha ha ha ha. Wewe kwanza umri wako hujatuambia
     
  4. k

    kitangakinyafu Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwawezi, hawajatulia
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kwani unashindwa kuongea nao huko Dom?

    Mbona mitoto ya Kirangi ipo shazi sana huko!
     
  6. k

    kitangakinyafu Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dom Nkuhungu
     
  7. Miss X

    Miss X Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ongeza umri labda utafanikiwa kila la kheri
     
  8. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuliwazwa kwa wewe kutoa Tigo? Kama uko tayari kutoa tigo, basi kuna jamaa yangu yuko Dom hapo anaweza sana huo uzandik. Nikupe namba yake
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama upo tayari si unazama PM tu mnayajadili
     
  10. Miss X

    Miss X Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhh hapana fide, mimi siko tiyari, si wataki kabisa watu wa dodoma, walishanitenda
     
  11. k

    kitangakinyafu Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tiGO siitaki kabisa
     
  12. semango

    semango JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nkuhungu ipi?wawezakua jirani yangu wewe.....kama vipi ntakupeleka st.johns.wapo pia waliotulia pale.la sivyo tukakamate wa Revola bar pale
     
  13. k

    kitangakinyafu Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiwahukumu wa2 wote wa Dom kwa kosa la m2 m1!!
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    vipi vishankupe vya jamhuri high?
     
  15. semango

    semango JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ulitendwa na wangapi kutoka dodoma mpaka ukafanya hiyo conclusion?
     
  16. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Specification please, wewe mwenyewe una ram na gb ngapi? Processor yako ni duo au?
    Pia kama ni window 7 au xp sp2,
     
  17. k

    kitangakinyafu Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wireless, kama ww ni lady ni-PM. Nitakupa yote
     
  18. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Demu unayetafuta unataka lazima atoke humuhumu JF??
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu tukia hash,,,,
     
  20. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Una matatizo sana kwa kutafuta kuliwazana humu! pole
     
Loading...