Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mpenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bangusilo, Dec 1, 2010.

  1. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta mpenzi wa kike kwa ajili ya mahusioano ya kudumu,
    mimi ni mwanaume single na ninaumri wa miaka 25, ningependa awe na umri wa kuanzia miaka 32-45
    awe anaishi dar es salaam
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii trend ya kutafuta mijimama...sijui imeanza lini na kwa nini...
    anyway kila la kheri...
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    punguza umri nijitose,mie pia napatikana Dar,umri tu ndo tatizo.
     
  4. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fab pita huku nikwambie sababu .......................hahah
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    unataka kuoa au kuolewa??
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    jamani kuna utamu gani huko..??
    vijana wadogo wanatafuta wamama wenye umri mkubwa..
    au ndo style iliyoingia...
    na ile ya kumdate mtu aliye na umri sawa na we au kijana aliyekuzi umri imepitwa na wakati???
     
  7. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ngoja nije,sijui nifanyeje mkeo Afrodenzi asione....infidelity oyeeeeeeeeeeeeeeee hahahah:redfaces:
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhh bibie namwamini baba watoto wangu...................
    naweza kumwacha nawe hamna neno.......
    hahahah lol
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!!!!!!1111
     
  10. D

    Dick JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au ndo akina Marioo?
     
  11. F

    Ferds JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    shaitwani toka kwa jina la Yesu,
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wewe si ulisema umepata, imekuwaje tena?............
     
  13. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bangusilo vipi naona unataka maisha mteremko, vipi akiwa mama wa nyumbani na hana shughuli ya kuingiza hata senti tano? Uko tayari...? Namjua mmoja hapa JF confirm nikuunganishe!!

    Ila utanilipa commission yangu kwa kuwakutanisha!!
     
Loading...