Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by Chriskiddy, Oct 2, 2012.

  1. Chriskiddy

    Chriskiddy Senior Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Natafuta mwanadada mwenye mapenz ya kweli na mwenye kumjali mpenzi wake kwa vyovyote vile
     
  2. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona leo mpo wengi
    Au ni siku ya kubwagwa
     
  3. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Subiri anakuja sasa ivi, an log in... uwe mvumilivu maana leo speed ya internet sio nzuri......
     
Loading...