Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by kazy, Sep 13, 2012.

  1. k

    kazy Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi ni mwanaume ninaishi dar nimeamaliza chuo kikuu kwa sasa ninahitaji mpenzi,rafiki wa karibu vyovyote vile but i need serious relationship kwa umbile ni mrefu, mweusi,kwa yeyote atakayekuwa tayri naomba ani PM kwa ajili ya kufahamiana vizuri nipo very serious
    najua hili sio jukwaa la kutafuta wapenzi but sometimes it do happen kama huna cha kucomment plz naomba ukae kimya kuliko kupost matusi au maneno ya kejeli
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wenzako wanatafuta kazi,we unatafuta demu!!kuna mtu kakushauri uje utafutie mademu humu khaa
     
  3. k

    kazy Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukiona hivyo ujue kazi ninayo
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    weka sifa zako
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    vipi kuhusu uwezo wa kuongea kimombo nao unazingatiwa?
     
  6. k

    kazy Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi nirefu 6.1 ft sio mnene wala mwemabamba sana 68 kg nina elimu ya chuo kikuu umri miaka 23,dini muislam
    unaweza kunipm kwa maelezo zaidi
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mke umempata, umri ni 40yrs, usiwe na shaka tutaleana
     
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwakutakia kila la heri ili hatimate aje awe mke mtarajiwa.
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nimefurahi kwamba umetambua kuwa ili si jukwaa la kutafutia wachumba lakini umeamua kupost kwa imani kujaribu kubahatisha. I hope wadada wamekupata. Nakutakia kila kheri ktk zoezi lako zima la kutafuta mpenzi ...
     
  10. L

    LADY JO Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila raheli mwaya! Muombe Mungu utapata anayekufaa
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja nikufuate PM, hii bahati ya mtende.
     
  12. salito

    salito JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mdogo sana wewe lakini,a'way kila la kheri
     
  13. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jf imekuwa jukwaa la hawa wanaotoka shule kutafuta wanawake! Hivi chuo hawafundishi Kutongoza? Maajabu darasa la kwanza mpaka la saba holaa umeshindwa kutongoza, haya form one mpaka four bila bila, form five mpaka six patupu, chuo mwaka wa kwanza mpaka wa mwisho bure kabisa, kazini kwako sifuri kabisa sijui na digrii au diploma, huko kote ulikopita mademu wapo umekuwa domo zege, hapa Jf unatangaza, akiku PM Pretta utamweza kweli?

    Haya wanakuja wenyewe, utawona! Kazi ni kwako!
     
  14. w

    wikama Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitaidi !
     
  15. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Unatafuta Maambukizi Mapya. Uliyekuwa nae chuo yuko wapi?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  16. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakutakia Mafanikio mema mzee
     
Loading...