Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by meba, May 21, 2012.

  1. meba

    meba Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwanza naomba kama aikuhusu usitoe comment na matusi pia kejeli sitaki, mwenye nia nzuri na mimi anitumie masiliaono maana serious ishu, kama wewe ni msichana mwenye tabia nzuri na unajiamini tupe conduct zako au unibipu kwa namba hizi 0656179600 mimi nipo Mwanza kimasomo mkazi wa Arusha. Note, mimi sio kwamba siwezi kutongo ila hii ndo njia niliochagua mpenzi wangu na nahidi nikimpata nitaonyesha jamii kwamba hata kama mmekutana kwenye mtandao mnaweza hata kuwashinda wale wanaopinga mapenzi ya kwenye mtandao hii ni karne nyingine mbona Wazungu wana tumia na wanafanikiwa kuliko sisi, vijana tuache tabia ya kizamani, mimi namtafuta mpenzi na msichana alietayari ajitokeze sijali dini wala kabila
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Umeeleweka kaka...
     
  3. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Meba,

    Ningekuwa mimi ningeanza hivi; Mimi ni kijana wa umri ....., natafuta mpenzi ambaye nategemea tutafunga pingu za maisha. Mpenzi mtarajiwa awe na umri kuanzia ........ Sichagui rangi, umbo wala kabila (kama huna sifa unazozihitaji), awe mkristo au mwislam na sifa nyingine unazozihitaji. Namba yako ya simu......

    Maneno mengine uliyoyaweka hapo juu hayana mantiki.
     
  4. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Mbona unajihami sana kijana?? be confident mkuu.....!!
     
Loading...