Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by asigwa, Apr 28, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    Mimi ni kijana wa miaka 25 nimemaliza chuo mwaka jana.. natafuta jimama au demu anayeweza kunitunza kwani mpaka sasa sijapata kazi na sina cha kufanya hapa mjini zaidi ya kushinda humu JF na kalaptop kangu..

    kwa mwananke yeyote alite tayari kutegemewa kwa 70% tuwasiliane kupitia

    0782660072(SMS ONLY)..

    NB
    TUMIA SMS ONLY NO CALLS
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Looh, bora umekuwa mkweli
     
  3. Nizzo

    Nizzo Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mwanaume mzima unataka kutunzwa? pambana kijana...
     
  4. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kijana tafuta kazi hata kama siyo ya kitaalam ufanya wewe ni mtoto wa kiume bana..
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Hali yako kweli mbaya.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sasa hii si ungepeleka jukwaa la biashara?
    Maana unacho tafuta ni ATM, sio mpenzi
    Weka basi sifa zako hapo, weka na picha
    Picha weka moja umevaa, ingine hujavaa
    Kama ukiridhisha utapata hiyo sms sasa hivi
     
  7. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,112
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    The gods must be crazy
     
  8. N

    Nothing4good Senior Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha wanaume wako kibao si uolewe tu kakangu?
     
  9. J

    John Gelas Senior Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman jimama c ajitokeze tuu,
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utaharibiwa uvulana wako wewe shauri zako!!
     
  11. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    As days goes on WANAUME tunazidi kupungua.! Hivi na hiyo laptop yako ukitafuta mwamvuli na meza ukaweka kona flani hivi hapo karibu na unapoishi unashindwa kuflash, kupakua nyimbo/filamu, kuweka nyimbo ktk simu, kuuza vocha etc kweli jamani? Ama kweli ni kizazi cha DOTCOM
     
  12. j

    joze New Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio hivyo sema nn kujisahau sana wa toto wa dotcom
     
  13. j

    joze New Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usi toe namba za mtandao wa zain toa tigo
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1: dah nimecheka karibia niangushe glass, dah we ni kiboko...i like ur sense of humor
     
Loading...