Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by SJUMAA26, Apr 16, 2012.

  1. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hello JF?

    Natafuta mpenzi mwenye sifa zifuatazo:-

    JINSIA : MWANAMKE (asiye kwenye ndoa)
    UMRI: >= Miaka 18
    ELIMU: Kuanzia Sekondari hadi Chuo Kikuu
    KAZI: Awe ni Mfanyakazi au mwenye kuingiza kipato halali
    DINI: Mkristo
    WASIFU: Mzuri wa umbo, asiwe mnene wala mwembamba sana,mwenye kimo cha wastani, mweupe au maji ya kunde
    MAHALI: Dar es Salaam au Mikoa ya Jirani
    MALENGO: Ndoa (Baadaye)

    Tafadhali wale walio serious tu wani-pm kwa mawasiliano zaidi.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sura iweje ?
    Au ili mradi sura iwe itakavyokua?
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    nilijua we she bwana.!
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    NiPM nikuunganishe na Lulu
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wee huna sifa za kuweka??
     
  6. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I am not joking, please!
     
  7. w

    wa home JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we unazo izo sifi? Ndungu yangu mke hatafutwi hivyo.
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Even me am serious
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtaani unapoishi hakuna mademu kabisa?
     
  10. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi ni mwanaume 28 yrs; ni mfanyakazi; nina degree moja; urefu wa wastani; mkristo na naishi Dar.

    Mpenzi wangu kwakweli sharti awe mrembo, si ilimradi sura tu.
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Anatafutajwe
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Lulu isiwe wewe
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Weka picha
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umenidhalilisha sana, umenionea sana, umenisababishia moyo konkasheni baada ya kusema asiwe mradi sura.

    Kwa nini umenitahadharisha kuhusu sura??

    Kwa taarifa yako, mie ni mzuri kuliko Remmy Ongala.
    nina digrii 3, ninakampuni za export na import.

    Umri wangu ni mdogo kuliko Lulu.

    Ila sikutaki maana ushanzarau.

     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sayari unamoishi hakunaga??
     
  16. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh! Kwa umri huo na makampuni yote hayo???????............. Lazima utakuwa ni kimada wa Ray na hizo degree zako za ch.pi sizitaki! Tena utakuta ni za Vodafasta!

    Kwa mantiki hiyo basi, potea na mimi sikukutaka, sikutaki na wala sitakutaka kamwe!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sizitaki mbichi hizi.

     
  18. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahaha.....mbavu zangu jamani
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pitia u turn nasikia wapo wa kila aina mkuu ni wewe tu..
     
  20. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Nina ndugu yangu ana miaka 42, naku-pm namba yake mshindane coz ana vigezo vyoote ulivyotaja, tena ana Phd. Kaz kwako
     
Loading...