Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by Saleh Alli, Mar 24, 2012.

  1. S

    Saleh Alli Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok, leo nimeingia tena kwenye uwanja we2 wa wapendanao kwa kumsaka yule mrembo atakae nifaa naish zenj.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisee yaani kirahisi namna hiyo? Mbona sijaona vigezo ambayo ndiyo criteria ya waombaji kutuma CVs zao.

    Hebu ifanyie kazi ile kauli mbiu ya Vodacom ya kuwa masharti na vigezo kuzingatiwa.
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na moimi nitafutie binti wa kizenji, nataka kuoaaaaaa
     
  4. R

    Raia Safi Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaoishio Zenji wanaogopwa eti kunakatabia wenyewe wanaita suna!
     
Loading...