Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by Kabakabana, Aug 9, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanajf natafuta mpenzi atakaekua mahabuba na sabuni wa roho yangu.Mimi ni mkweli,mwaminifu na si mbaguzi.ajitokeze mwanamke au mwanaume,mfupi au mrefu,mweupe au mweusi.nawasilisha
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Wewe ni bisexual?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Hii kali!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!!

    Mimi natafuta dada na kaka wa hiari...ANYONE!!!!!?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Anzisha uzi wako.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nimesghindwa hata kucomment baada ya kuona anatafutwa mpenzi wa kiume au wa kike nikajiuliza duh mbona wanatafutwa wa pande zote mbili
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi natafuta nyumba ndogo (mwanamke). Kama we wewe dem tuwasiliane...
     
  8. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe sio mzima!! kwahiyo unapenda mpenzi mwanaume au msichana.

    you have to be carefull, yawezekana wewe ni mwananume unatafuta mpenzi mwanaume ukaamua kuufunika ukweli kwa kusema ajitokeze mwanaume au Msichana.

    Pole sana, sio kosa lako. huwa inatokea katika maumbile ya binadamu.

    Unajua bunadamu yeyote ana hormones za jinsia Mbili yaani me na ke.

    Kama wewe ni mwanaume zile hormones za ke zikikutawala zaidi unakua Shoga.

    Kama wewe ni mwanamke zile hormones za Me zikikutawala zaidi unakua kama kadada fulani kalikua katangazaji ka Planet Bongo
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si wajitokeze tu hapa hapa kama wapo...!
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Duuh, hii kali..wabongo tunazidi kupotea.
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mimi nipo, lakini ni mwanaume. so naruhusiwa kutia team...
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa ulishawahi kuona kaka mwanamke jamani?!Karibu sana!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Naaah...no need to rain on somebody else's parade. Just start one exclusively for you.
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nahitaji msaada jamani na niko serious kweli kweli
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    we nyani mimi naona ushampenda huyo dada sasa kapumzikeni niendelee kusaka laazizi wangu
     
  16. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nilianza kujiintroduce mapema. Coz kwenye post yako uliweka either of..thanks for!!! Nitakucheki baadaye..
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Na ndo hicho nnachotaka aelewe kuwa wewe uko kwenye mission hapa.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sitaki....
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pouwaa pouwaaa!!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kiburi dawa yake jeuri....
     
Loading...