Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi

Discussion in 'Love Connect' started by mlimbwa1977, Feb 17, 2011.

  1. m

    mlimbwa1977 Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania Daima
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri Mlimbwa,nafurahi huna ubaguzi wa kabila wala umri wala ajira......:coffee:
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    wala jinsia?:coffee:
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh,nilikuwa sijashtukia M_J, ndugu Mlimbwa we jinsia yako gani?nahisi atakuwa mwanaume tu!!!
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    aah Michelle, na kwa nini asiwe mwanamke ama jike-dume?
     
  6. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atakusaidia kila la kheri
     
  7. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani ni kiwango gani cha elimu kinatosha mtu kuitwa msomi
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    na vipi habari ya dini
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hujajieleza vya kutosha mkuu vinginevyo utachukuliwa kama unatafuta demu au mademu wa kujirusha nao tu :coffee:
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuu, jamaa katoa hoja halafu kaingia mitini.... wanaJF wangependa kujua jinsia yako ili wajibwage!!!
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kujitosa mkuu, ila jiandae kwa usaili na mapozi kama vile hawahitaji. Ukiwa kama mimi utajikuta umewapiga wote chini. Ila nenda nao vizuri na uwe mvumilivu utajiopolea tu
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    RF..vipi wewe tayari nini??? Vipi inawezekana ulikuwa na vigezo vingi sana...usikate tamaa! Mlibwa1977..all the best..japo umetoweka sasa, kuna maswali ya kujibu ili watu waanze kutuma maombi!
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nawaombea wote mnaotafuta wenza Mungu awape,
    Na ikiwezekana mwaka huu uwe wa Neema zaidi juu ya hilo.

    ILa usiache kumshirikisha Mungu kwa bidii hilo hitaji lako!!
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha ni jinsi gan ulivyo tapeli!
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,826
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    hebu uwe unaona aibu watu tuko buz na janga la kitaifa we unatuletea thread yako ya kipuuzi hapa,haya hebu nenda uwanja wa f...si utawapata
     
  16. czar

    czar JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh humu ndani raha tupu yaani hata jinsia huchagui kweli we mkali.
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jamani nauliza,hivi humu j.f kuna couple yoyote ile?au jee kuna mume na mke ambae wamekutana jf?,nipo serious na swali langu
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa natafuta nyumba ndogo humu
     
  19. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watu kama nyie hamfai kabisa kwenye jamii...:A S thumbs_down:
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mli-mbwa-1977;

    2011 - 1977 = 34 Years (right?)

    0713046466 = 0713(?)46466
     
Loading...