Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mpenzi mwenye umri kati ya miaka 18-30

Discussion in 'Love Connect' started by JONATHAN KAMWAVAH'S, Oct 15, 2012.

  1. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26,kabila Mnyamwezi,Elimu ya chuo(sayansi ya siasa) ni mfanya biashara mdogo na mmiliki wa Youth Network Development Investment iliyopo Mkuranga mkoa wa Pwani,ni mrefu kiasi,si mweusi wala mweupe sana,ni mcheshi,mwongeaji mzuri tu!na ukitaka kunitazama vizuri ingia facebook cheki Jonathan kamwavahs unisoma.
    Natafuta mwanamke mwenye kujiamini,mkweli,mwenye kunithamini,na awehuru na muwazi kwangu.
    Muonekano na sifa muhimu.
    Awe na elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea.
    Asiwe mweusi sana na akiwa mweupe inapendeza zaidi.
    Asiwe mfupi sana.
    Awe na shepu ya kuvutia,sura nzuri,asiwe mnene sana wala mwembamba sana.
    mwenye maziwa mazuri yaliyo simama yawe makubwa au madogo.
    mwenye uwezo wa kuishi na watoto wangu wawili,wakiume mmoja na wakike mmoja nilio wazaa kwa mwanamke mmoja.
    Asiwe na mtoto hata mmoja.
    mwenye uwezo wa kupenda ndugu zangu haswa mama yangu mzazi.
    Kwa mwanamke muhitaji na makini mwenye sifa karibu,namba zangu za simu ni 0719 450426.
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hayahaya mashostito kibarua hichoooo!mshindwe wenyewe!!
     
  3. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ni mkristo na sibagui dini wala kabila,kwe yeyote muhitaji ani pm.
     
  4. amu

    amu JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mhhh huo ni ubaguzi dhahiri we una watoto kisha mwenzako hutaki hata awe na mmoja??
    Kitu nilichokupendea umeonyesha userious mungu atakusaidia utampata wa kuwalea watoto wako
     
  5. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapana mm si mbaguzi mila na destuli za kabila langu inakataa,mila zinasema mtoto ni mali ya baba na hatakama nitazaa na wana wake kumi watoto wote wanahaki sawa ni niwarithi wangu nami nimrithi wao,mwanamke hana mtoto na akisema anae si wake ni wamwanaume aliye zaanae,hatakatika vitabu vitakatifu mwanamke gani aliolewa akiwa na mtoto wa nnje,ila wanaume ni wengi tena karibia wote,nataka asiyekuwa na mtoto anizalie watoto wenye kuweza kurithi kwangu yaani wenye uhalali kwangu.
     
  6. amu

    amu JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    haya kaka wamekusikia wenye ndoto za kuzaa kwa mafungu watakutafuta
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mKUUU KWANI HAO WAWILI WAKO WAPI???
    WAZAZI WENZAKO!
     
  8. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watoto wangu wote wawili naishi nao na nimezaa na mwanamke mmoja na kwa sasa mwanamke huyo anaishi kenya na amekwisha olewa huko.
     
  9. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana siyo hivyo na si busara kusema hivyo,hizi ni zama za ukweli na uwazi nilichoandika niukweli wangu,sipendi kuongopa wala kuitwa muongo,na simuhitaji aje kunizalia bali kushea ma love,watoto ni zawadi kutoka kwa mungu na zawadi si ahadi eti lazima upewe.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    all the best mkuu!
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapo kazi ipo....Tayari unaonekana umeathiriwa na mfumo dume...Na huyo mpenzi unataka awe mke au wa kuzaa nae upate watoto???
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Stuka mchumba!

    Anatafuta hausigelo kijanja huyo!
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Kweli watu wana teknik kali sana....
    Halafu wewe..dhawadi yangu ipo wapi??
     
  14. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa ki Tanzania nadhani mmezoea na mnapenda kuongopewa mtu mkweli kwenu sumu haya powj,lakini natafuta mke na si mtu wa kuzaa nae,karne hii si yaku zaa ovyo.
     
  15. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nawashukuru wote mlio changia mada hii,tena kwa moyo safi nasema asanteni sana.
    Nashukuru timu nzima ya JF kwa sapoti yenu.
    NAPENDA KUSEMA KUWA NIMEPATA MWENZA WA MAISHA.asanteni.
     
  16. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wow congrats man usisahau kutualika kwenye harusi.
     
  17. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yani msijari mambo yakiwa tayari nitawataarifu.
     
  18. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya mzee, all the best
     
  19. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haya ajira hiyo mshindwe wenyewe!!
     
Loading...