Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mpenzi mwenye umri kati ya miaka 18-30

Discussion in 'Love Connect' started by JONATHAN KAMWAVAH'S, Oct 10, 2012.

  1. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hi!
    Naitwa Jonathan Lucas Kamwavah's na umri wa miaka 26, Elimu yangu ni ya chuo kikuu,ni mfanya biashara mdogo na ni mmiliki wa Youth Network Development Investment iliyopo Mkuranga mkoa wa Pwani.
    Natafuta msichana mrembo mweupe mwenyesura nzuri mwenye mziwa yaliyo simama yawe makubwa au mdogo,atakaye nipenda mimi kwa moyo wake wote,atakaye weza kunieshimu na kunisamini.
    Kwa mawasiliano zaidi tumia email yangu jonathankamwavahs@gmail.com au facebook jonathan kamwavahs@facebook.com au kwa simu namba 0719 450426.
     
  2. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Aiseeee..!! Watakuja mda si mrefu..
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    ndo unamtafuta humu ndani?
     
  4. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo natafuta humu ndani,kwa msichana yeyote aliye tayari.
     
  5. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kaka kwa hvo watakuja wale vimeo wa kula fedha na kusepa...je huna means nyingne ya kutafuta?
     
  6. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    labda 2 kwa msaada nenda kwenye vyuo wanatarajia kumaliza na usikurupukie madent ya uswaz utalia mimi nakuambia..
     
  7. T

    Tetra JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi nina vigezo vyote tatizo ni hapo kwenye ziwa a.k.a NIDO...! Nido langu ni saa nane usiku limesinzia usingizi mzitooo.. Sasa niku PM?
     
  9. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh!Neylu kama unasema kweli powa itakuwangumu kwako kuwa nami ila mimi nina muhitaji mwenye vigezo hivyo,na nipo serious wala sitanii,pls kama yupo ajitokeze.
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Join Date : 9th October 2012
    Posts : 6
    Rep Power : 302
    Likes Received0
    Likes Given0




    wewe ni domo zege a.ka Dhaifu.

    Nadhani Mwanaasha Bin Dhaifu atakufaa
     
  11. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    nilikuwa napita tu fb nikaona unaonejanaje. sasa naona umewaonyesha na ndani/nje kidogo. ni kwako au kwa ndugu au?

    wape info zaidi basi as umesema wewe mmiliki.
     
  12. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    mbona umempa maneno makali hivi... dhaifu kwanini????? si useme? sidhani siku aliyojiunga humu inashida. wengi wanasoma JF for years na sio members.
     
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye bluu ndio issue unataka Cowbell lililosimama au lililoshikiliwa na sidiria?? Kandambili hutaki??
     
  14. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kuna mkara wa ukerewe-mwanza anasifa hizo....je nikupe namba zake ...jina anaitwa CHAUSIKU NYAMTONDO
     
  15. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajuwa watu wengine hamnazo kwenye umakini wanaweka utani,atakaye niona mi ni dhaifu kimpango wake,hata hivyo nini kazi ya mtandao?mimi natafuta msichana for ma life not for your life,jipange mzazi usikurupuke kujibu.
     
  16. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mfanya biashara mdogo na nimmiliki wa kampuni ya Youth Network Development Investment,sina pesa kivile ila nina pesa ya voucher na mboga tu.
     
  17. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwana hii noma nitakusms.
     
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Sijui na mi nitangaze kwamba namiliki stethoscope!! Duh! Labda ntaokota hata mwenye kandambili.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hata hiyo pesa ya mboga na vocha inafaa baba, hali mjini imekuwa ngumu sana. Im 17, nakupm uendelee kunizoea kidogo kidogo hadi nifikishe miaka ya serikali ya kuplewa.
     
  20. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sawa lakini vigezo unavyo!? kama unavyo batsi wasiliana nami kwa simu no 0719 450426 au ni Pm kama ulivyo sema,lakini upo makini kwa hili au una zingua!?
     
Loading...