Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi mwenye ndonya!!

Discussion in 'Love Connect' started by Mpigaji, Mar 25, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa binti wa Kitanzia mwenye urembo wa asili asiyetumia mkorogo.Lakini LAZIMA AWE NA NDONYA katika sura yake!Napenda awe MGOGO au MMAKONDE!Elimu kuanzia kidato cha 4,umri kuanzia miaka 24!
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Btw, ndonya ni nini?/ni ipi hasa?

    Wagogo najua huwa/walikuwa wanaweka kama kovu la mviringo katikati ya paji la uso. Wamakonde wao ukiacha chale (kubwa)/michoro usoni, kwa wanawake walikuwa wanautoboa mdomo wa juu na kuweka kipisi cha mti cha mviringo hivi. Kuna mtu aliwahi kuniambia hiyo ya wamakonde ndio 'ndonya' (na si ile ya wagogo), lakini mimi kwa nilivyokuwa najua hiyo ya wagogo ndio 'ndonya' (lakini sijui ile ya wamakonde inaitwaje!) - ilikuwa ni ubishani ambao haukwisha!
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zote ni ndonya tu!Ile ya Wamakonde ni safi sana!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wamakonde si uende Mtwara au Mozambique kabisa!
    Kuna jamaa anaoteka Lichinga ntamstua
     
  5. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitashukuru sana!!
     
Loading...