Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mpenzi [msichana]

Discussion in 'Love Connect' started by meba, Sep 8, 2012.

  1. meba

    meba Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 25 natafuta mpenzi wa kumuoa kwa baadae kama atakuwa na tabia nzuri kam upo tayari piga namba 0656179600 jua kuwa namaanisha. maana niliwahi kuandika lakini kuna watu wanatania so be serius
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Usife moyo ndugu.....
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    utawaweza hawa wa kwenye mitandao? keep it up
     
  4. l

    leloson Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una gari? kama huna jipange!!!!
     
  5. l

    leloson Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its better ukaenda fb, kule ndio kuna mashuke wenzako, wapo kibao, this isnt a right place.
     
  6. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    safi sana hapa kuna house girl we2 nae juzi kanambia nimsaidie kumtaftia mme maadam umefunguka nitajaribu kumpa namba yako ili muwasiliane ila yeye anayemhitaji awe na sifa zifuatazo ..elimu chuo kikuu 2.kazi gari ya kitmbelea mrefu na asiwe mweusi sana.
     
Loading...