Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpango wa kando

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carmel, Oct 17, 2011.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya sasa...almost mwaka umepita tangu nilipojitokeza hadharani na kupinga Infidelity lakini nashangaa na kushindwa kuelewa kwa nini watu kama kina The boss, Asprin, Kaizer, Rejao, Teamo.........................bado wanaithamini na kuitetea pamoja na kutoa guides na rules kila kukicha.
    Sasa kwa hasira nilizopata...natangaza kutafuta nyumba ndogo na mimi pia ili nilipizie kisasa wanawake wenzangu wote wanaokumbwa na kuudhiwa na tatizo hili...lyani niko kwenye mgomo.

    Hata hivyo lazima awe na sifa hizi(rejea wakongwe wa rules and guidelines)
    1. Awe handsome kumzidi mume wangu (kabla hujaaply mtafute wangu umuone)
    2. Awe na pesa kumzidi mume wangu
    3. Awe na uhakika perfomance yake inamzidi wangu
    4. Asiwe na mtoto wala mke
    5.Asiwe bahili (awe na moyo wa kutoa au kuhonga)
    Masharti mengine ntayatoa kwa muhusika.

    Haya maombi yanakaribishwa. Na kwa wanawake wenzangu msijali nawalipia kisasi L.O.L.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    lol..............i missed you.....
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    aiseeee!...ila kigezo cha u_handsome hapo ndio kizungumkuti(maake ni subjective kwa vigezo vyako)..ila suala la pesa,kuhonga na perfomance ni easy kwa saaaaaana
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I missed you tooo...alot.. can we start with you? (i mean in the list?)
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hapo namba tatu ni lazima tuonjane kwanza ndipo utajua. Maana ni vigumu kujua kama nina performance zaidi ya ile ya mumeo kabla hatujapiga gemu ya majaribio!
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    You wouldn't be better than them then...
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mimi naitwa 'mshefa' humu..lol

    ukitaka mshefa wa uhakika ni pm but huwa siingii kwenye list za watu...

    niko above any 'competition.'.....lol
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,721
    Trophy Points: 280
    Ukipata mimba itakuwa ya mmeo au ya kidumu?

    Wengine tunadai damu zetu hata mbele za waume zenu!
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    In order to get a solution to a problem you have to fully understand it...n thats what i am trying to do. Its like really understanding what makes them have them nyumba ndogoz...then from there i can propose solutions...usiogope... if you cant beat them you are advised to join them
     
  11. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Does that mshefa mean "humu" kote ushachafua...yani una nyumba ndogo kibao "humu"? ha haaaa...kuwekwa kwenye list ni lazima ili vigezo na masharti vizingatiwe.
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimba itakuwa ya wote
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ningejaribu bahati yangu lakini mh! ka umekomaa komaa kivile au?
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kukomaa nako ni kweli nimekomaa kama we therengeti boy...pls dont try this at home.
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mganga hapelekewi SAMAKI
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hapa konfyuzid.....
    Carmel hujambo?
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    And if you can't change it, then you better take it with humor. Haya mama. Mi msimamo wangu ni ule ule, ukisha jua what we don't know please share your experience so we don't have to repeat all your mistakes.
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya sasa vidume changamka
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mshefa ni 'out of the league' guy..
    hiyo tafsiri yako ni mchafuzi....
    mshefa ni a guy ambae ni reliable na haachi 'regrets 'kwa mwanamke...
    the type of a guy you call unapokwama lol
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    loh? yamekuwa hayo? na mimi natangaza nafasi ya kuwa small house
     
Loading...