Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mme !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NG'WALU, May 30, 2008.

  1. N

    NG'WALU Member

    #1
    May 30, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa wana JF
    mimi ni binti mwenye umri wa miaka 28!
    Napenda kuwasilisha ombi langu la kutafuta mme
    sifa za ninaemtaka
    awe na umri wa kuanzia miaka 25-na kuendelea!
    elimu kuanzia masters na kupanda juu!

    any one interested ani PM mengine tutafahamiana zaidi
     
    Last edited by a moderator: May 30, 2008
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Labda ungewaambia uko wapi na unafanya nini ingesaidia kuspeed up the process!
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hutaki mume wewe, unacheza tu!!!
     
  4. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kuliona hilo Mtu wa pwani
     
  5. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mke Anatafutwa Huy Wa Kujimwaga Au Kujinadi Tumwope Kama Ukoma,mwanamke Shurute Awe Na Soni, Huyu Kesha Tumika Sana Sasa Ajitangaza
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wewe hutaki mme,ila unataka tittle kuwa nawewe ni mrs,mme bora si kiwango cha elimu wala pesa,bali mume bora ni yule anaye weza kusimama kama baba wa familia,ok elimu ni sifa za nyongeza.

    angalia usije ukaolewa na degree badala ya kuolewa na mwanaume,wasichana wengi wameolewa na vyeo vya watu halafu wanachopata ktk ndoa ni kilio.
     
  7. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hamna mke hapo hilo changa la macho
     
  8. N

    NG'WALU Member

    #8
    May 30, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. N

    NG'WALU Member

    #9
    May 30, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa hayo ni mawazo yako!siwezi kudevalue mawazo yako!but im serious
     
  10. N

    NG'WALU Member

    #10
    May 30, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndo umeona hivyo sawa!
    asante kwa ushauri
     
  11. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaeza kuta wa kiume huyu!!!!
     
  12. N

    NG'WALU Member

    #12
    May 30, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli naamini mme wangu yumo hapa!nimefunuliwa kabisa!msifikiri nimeandika kwa kucheza hapa!mimi naamini MUNGU my husband is here!
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....oooh, pls pls pls, msiniogopeshe mimi jamani! am scared right now....
    [​IMG]
     
  14. N

    NG'WALU Member

    #14
    May 30, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    why scared?what is so funny with this?seeing some one looking for a husband?
     
  15. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mtu wa kiume angekuja kutafuta mke hapa mneshangaa pia?
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ----------------
     
  17. N

    NG'WALU Member

    #17
    May 30, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is what i beliave!and what makes you scared!
    as you know mme mwema anatoka kwa BWANA MUNGU!
     
  18. B

    BeNoir Member

    #18
    May 30, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio utandawazi huo. Mpo???????
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...sheer anticipation of happiness sometimes can make someone be scared!
     
  20. k

    kaboka Member

    #20
    May 30, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie sijafika miaka 25
    sijuhi itakuaje?
     
Loading...