Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mkopo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ivilikinge, Aug 9, 2010.

  1. I

    Ivilikinge Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahaitaji sana mkopo wa one million narudisha ndani ya miezi miwili kwa riba ya laki na nusu jamani nisaidieni nimlipie wife ada
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du pole sana. Tengeneza fomu pitisha maofisini watu watakuchangia ni wakarimu sana.
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JF mpo???
    si mlisema harusi hamchangii tena,
    ila mambo kama haya mtachangia??:A S 8::A S 8:
     
  4. F

    Fanta Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    roselyne huu ni mkopo wenye riba
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama unafanya kazi nenda banks..Pia gusia watu wako wa karibu wakusaidie, kwa dhamira ya hiyo hela unaweza kupata msaada wa haraka!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hata sijui nisemeje hapa
     
  7. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una cha kuweka nikuelekeze mahali,
    K.
     
  8. babalao

    babalao Forum Spammer

    #8
    Aug 14, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo siyo kukopeshwa mkopeshaji yoyote anapaswa kujiuliza utalipaje? pia uwe na dhamana. Kama ni mfanyakazi unaweza kukopa personal loan benki au tafuta NGO Au saccos zinazokopesha.
     
  9. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Afadhali wewe kaka umetambua shida ya jamaa yetu, hawa wengine option zao ni hewa tu,Benk, saccos ni process na pia utoe kiasi ili ufanikiwe,Utachelewa.
     
  10. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wasiliana na huyu no tigo 0656874027 anatoa,kama wewe ni mtumish wa selikalini.
     
  11. m

    mama cha Senior Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    katabazi nahitaji 4m ni hati ya kiwanja cha kupima kama dhamana kama waweza nielekeze
     
Loading...