Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mkopo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kwelakenya, Jun 13, 2012.

  1. k

    kwelakenya Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, natafuta mkopo wa laki 3, nitaripa kwa riba ya laki 1.nitaweka rehani simu yangu mpya kabisa ya laki 5.niko dar, mwenye hizo hela anitumie namba yake tuwasiliane.
     
Loading...