Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta MKOPO

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mgombezi, May 7, 2011.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Ninaamini wote tutakubaliana ya kwamba moja kati ya changamoto inayomkabili mjasiriamali ni chanzo cha fedha katika kuanzisha au kuendeleza biashara yake.

    Kuna malengo nimeweka kwa mwaka huu katika kuendelezaji mradi wangu, sasa ili niweze kufikia hilo lengo nahitaji kuangalia vyanzo vingine vya fedha.

    Hivyo basi natafutufa mkopo wa masharti nafuu wa Tsh. 5,000,000/= kwa kuanzia, kama kuna mwanaJF ambae anaweza kunisaidia katika hili tunaweza kuwasiliana.

    Naomba kuwasilisha!
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    njooo huku kwenye vyombo vya fedha upatiwe mkopo fasta...............kama una biashara nenda ACCESSBANK wanatoa mkopo haraka na kwa masharti nafuu kabisa
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kweli hiyo bank wanatoa mikopo fasta, kuna riba pale hadi basi.
     
  4. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda FINCA mkuu
     
  5. R

    Ruba Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    accesbank iko dar tu,mbona mikoani amna na kwa watumishi vipi,pia stambincbank nayo ni nzuri,
     
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mgombezi,
    unayo Account NMB?if yes nenda NMB wanatoa mikopo kwa wajasiriamali na huwa na intrest nzuri.ila hawatoi mikopo kwa ajili ya vyombo vya usafiri e.g dala dala,boda boda etc.
    kuna mtu wangu wa karibu anawatumia and they are helpful to wajasiliamali.
    Kama umeajiriwa nenda CRDB peleka payslip wao watakupa mkopo fasta tu
     
  7. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante Jile79, bali huko ni wapi?
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwenye msafara wa mamaba na kenge tumo... nasikizia sana hivyo vyanzo vya mikopo...!!:evil::evil:
     
  9. Ignorant

    Ignorant Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni kweli CRDB wanatoa mikopo kwa wafanyakazi ila si rahisi kama ilivyoandikwa hapa. Inampasa mwajiri wako kusaini mkataba au MOU na CRDB ili uweze kuanza kukopeshwa kama mfanyakazi. Mie mwenyewe nishawahi jaribu kuomba mkopo kama huo mwaka huu (2011) hata hivyo sikufanikiwa kwakua mwajiri alikataa kusaini MOU.

    Tuhabarishe kama taratibu zimebadilika
     
  10. Ignorant

    Ignorant Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mie natafuta mkopo kwa wafanyakazi .... net ni kama 3.5M kwa mwezi ila mwajiri hasaidii wafanyakazi kuomba mikopo bank (kusaini MOU)... Nitashukuru kama kuna mtu atatoa taarifa ni wapi wanatoa mikopo kama hyo...
     
  11. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kama una net more than 1m jaribu Barclays watakusaidia
     
Loading...