Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mkopo wa 5 Millioni, riba 1million baada ya miezi miwili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shark, Aug 21, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Natafuta mtu wa kunisaidia 5mil.
    Nitarudisha 6mil afta 2months
    Dhamana naweka kadi ya gari pamoja na gari yenyewe
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Gari inayowekewa dhamana ni pajero gdi, milango mitano na inatembea.
    Mtoa hela yuko huru kuitumia, ila asiigonge
     
  3. u

    ugawafisi Senior Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si uuze tu tujue moja. Gari yenyewe inathamani gani? Consider depriciation.
     
  4. L

    LadySwa Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hivi ukienda Bank na kuwaambia hivyo hawawezi kukupatia tena kwa muda mrefu au?tupe picha ya pajero
     
  5. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hebu weka picha ya gari mkuu....je hiyo gari inathamani gani ikiwa ukataka kuuza??? Isije kuwa ndio unaiuza kwa style hiyo??
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Pajero GDI haiuziki.,huyu mdau anatafuta njia ya kuuza kiaina
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Gari siiuzi jamani, mambo ya kuweka picha mwisho mtaanza kuulizia odometre, mwaka, cc, nk.
    Market value yaweza kua 9mil
     
  8. L

    LadySwa Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Sema kabisa ndani ya miezi 2 usiporudisha mil.5 kila mwezi unaozidi ni laki 5 unanilipa ,Unasemaje?tena tunawekeana saini ,shahidi mmoja awe polis,niko tayari
     
  9. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Kama upo serious let me know, Ninaomba detail zaidi ya hiyo gari nikimaanisha thamani yake, km ilizotembea, cc, pia nijue incase ukashindwa kurudisha hiyo pay within 2 miezi kifanyike nini, pia wewe upo wapi i mean full detail yako mwajiri au kama umejiajiri wewe mwenyewe? ni PM
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Sawa lady
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    hii itakuwa deci mpyaaaa
     
  12. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hi tuwasiliane 0786148148
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Deci mpya kivip na wakat nakuachia kadi na gari unatumia?!!
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bank watakupa pesa nzuri kutokana na ubora ya gari yako na wala hawachukui gari wanachukua card ya gani, na deni utakua unalipa laki 5 kwa mwezi, ebu nikulize kitu vp utampa mtu gari humfahau kisa mil5 iyo gari ni yako lakini? kama yako gari inadhamini ya mil ngapi? why usiuze ukamaliziana na mnunuzi kuliko kumpa akitoroka nayo? mmm! mwenzangu hapo kuna walaaakini...
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nenda Akiba bank kachukue mkopo na hiyo gari yako
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Kuna benki inayotoa mkopo kwa dhamana ya movable assets? Sikufikiri hivyo.
    pia kuuza gari kwa matatizo kuna hasara zake
     
Loading...