Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mkopo, nitalipa kwa riba, naweka laptop rehani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kwelakenya, Jun 15, 2012.

  1. k

    kwelakenya Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji mkopo wa Laki 5, nitarudisha laki 6 after 3 days.Nitaweka my Dell laptop kama security.Nnazihitaji by saturday, niko Dar, mwenye nazo anitumie namba yake fasta.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    toooo sweeeet deal to accept
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mh! Sio kama ndio unauza hiyo laptop yako??
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    laki 3 poa
     
  5. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Una uhakika gani kuwa utakuwa nazo baada ya siku 3?
    Ni vizuri ungeofa kumweleza mtu zaidi kwa nini unataka hiyo pesa, na pia utoe kitu kingine.

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  6. leh

    leh JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    laki tano sio sawa na kuwa umeniuzia? kama laki 3 sema, na utaje specs
     
  7. k

    kwelakenya Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I cannot do that.Yaani nikuachie laptop ya laki 9 kisa umenipa laki 3?Ukiondoka nayo?
     
  8. k

    kwelakenya Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laki 3 haiwezekani mkuu.I cannot do that.Yaani nikuachie laptop ya laki 9 kisa umenipa laki 3?Ukiondoka nayo?
     
  9. leh

    leh JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    taja specs basi ndo tujue kwamba tukikupa na wewe hutaondoka na laki tano.
     
  10. k

    kwelakenya Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisingekuwa na uhakika i wouldnt have dare to bond my laptop.
     
  11. k

    kwelakenya Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Specs zake ni

    Manufacturer: Dell
    Windows Vista
    Model: Studio 1555
    Processor: Intel (R) Core (TM)2 Duo CPU T6400 @ 2.00GHz 2.00 GHz
    Merory (RAM): 2.00GB
    System Type: 32-bit Operating System


    Siwezi kuchukua laki 3 tu.The laptop worths laki 9, alafu nimwachie mtu ambae simjui kisa laki 3 tu?akikimbia nayo?
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ewaaaaa, hapo uko sawa; na mimi siwezi kukupa laki 6 kwa laptop used ambapo mpya ya hivo najua naweza kupata kwa laki 6.5!!!...ukiniuzia bila kupenda?...kama biashara unayotaka kufanya inalipa kiasi cha kukubali kutoa laki ndani ya siku tatu ina maana wewe unapata faida zaidi ya laki tatu, kama ndiyo hivyo kwa nini usiuze tu hiyo laptop?...sivyo nenda ya jamaa wanaokopesha pesa waalimu utapewa fastaaa! MJINI UAMINIFU KAZI, HAUNA HATA NDUGU AU RAFIKI WA KUKUPA LAKI6?
     
Loading...