Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mkopo naomba ushauri wenu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by emmanuel1976, Jul 4, 2011.

  1. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mjuavyo system ya mabenki yenu juu ya ukopaji ni ngumu sana, hadi uwe na hati ya nyumba au shamba nk. Bahati mbaya mie sina vitu hivi, ninayo mashamba ambayo hayana hati bado, ninao hata mradi wa shule ndogo na nimejenga madarasa kadhaa ila sijapata hati bado na niko hatua karibu na mwisho na kwa hali ya tz huwenda ikachukua mwaka mzima hati kutoka. Nimejaribu kukopa pesa ili niendeshe mradi wangu huu na miradi mingine imeshindikana katika benki zetu za kitanzania. Jamani naomba ushauri wenu, nifanyeje kwani nahitaji kati ya milioni 100-200
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    milion 200??? huna security yoyote! unawaza mbali sana jaribu kureview plan yako uanze kidogo then upande taratibu
     
  3. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miradi ninayofanya inahitaji pesa nyingi ila sina hati za mashamba, nyumba na viwanja....nafuatilia hati ila nahitaji fedha kwa haraka
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Je Masha]mba yako na Shule ziko maeneo gani? Kunaposibility unaweza kuitazama ya kupata private investor ukaingia nae ubia..au mkopeshaji binafsi lakini hii riba yake huwa juu sana.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    uza sehemu ya shamba!
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa........na ngumu zaidi ni financial discipline once mkopo ukiingia....hapa ndio wahindi wanatushinda
     
Loading...