Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mke

Discussion in 'Love Connect' started by hassansaid2010, Mar 20, 2012.

  1. h

    hassansaid2010 Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naitwa Hassan Said ni muajiriwa wa Mamlaka ya Bandari umri wangu ni miaka 34,urefu sm170,na Elimu ni ya chuo sijawahi kuoa na sina mtoto .Najitokeza kutafuta mchumba ambae atayekuja kuwa mke wangu.Awe muislamu,umri kuanzia miaka 22 mpaka 28,Elimu angalau kuanzia kidato cha nne,awe mrefu kuanzia sm 170 na kuendelea, awe serious katika suala hili.Namba za simu ni 0762269874 na 0712050224 au unaweza kunitumia barua pepe kupitia hassansaid2010@hotmail.com au hassansaid1040@yahoo.com,Asanteni
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Haya wadada! New deal !
    Changamkieni zabuni.
    Kuna wanaotafuta ndugu wa damu, ndugu wa hiari ndugu wa SHUKA, huyu wa Shuka ndiyo mlengwa hapa.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duh mie kibushuti, sifiki 170m
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kaka wa bandarini uliowachoka na wa humu sawa sawa tu.bora ukatafute kwingine.
     
  5. h

    hassansaid2010 Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Yaser natumaini unayelewa vyema mazingira ya bandari
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii siriazi au naota?

    Unatafuta mke au majuto? Tudada twa humu ndio hutu tunakobadilishana maujanja juu ya namna gani wafanye ili watongozwe zaidi na wanaume wanapopita njiani. Kwani ukitega msikitini unakosali huwezi kupata jembe la maana?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Huko Bandarini unaendesha kreni aina gani? Gotwald au Reach Stacker?

    Unapakua meli moves ngapi kwa saa? Unafanya kazi za shifti?

    Unalisaidiaje shirika kupunguza msongamano wa mizigo bandarini?

    Kila la kheri! Mabinti wa JF wanapenda sana makuli.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Vaa skuna mdada.... bahati inakutoka hivihivi.....
     
  9. h

    hassansaid2010 Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno Bumpkin ila ni kweli nipo serious kwa hili na wala si utani naamini kupitia mtaandao wapo walio na tabia njema
     
  10. h

    hassansaid2010 Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafanya kazi kitengo cha Marine@Asprin
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh... hii kali..ivi inawezekana kupatya "mke" kwa jinsi hii?? Nadhani unatafuta "mwanamke" na kwa jinsi hii utampata......
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Ahaa... we ni ka-pilot kadogo siyo? Unaendesha Chatu au Bakilana?
     
Loading...