Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke

Discussion in 'Love Connect' started by Baba Erick, Sep 12, 2011.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hello wana JF mimi ni baba wa mtoto mmoja wa kiume na nina miaka 26 na bs in computer science tatizo langu ni kwa bahati mbaya tulishindwana na mama wa mwanangu na kukimbilia Dubai kwa ndugu zake.Shida yangu ni kumpata binti mwenye kuanzia 18 hadi 25 years ambaye tutafanya mipango ya kuoana. Sifa elimu isiyopungua form 4 na awe na mvuto sii sana na tabia awe ni mcha mungu na mwenye hofu ya mungu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mlikosana nin na mama erick?
     
  3. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    alikuwa ananijia juu sana kwa kujiamini bila kutambua nafasi yake kama mke kutokana na kiburi cha uwezo wa familia yao
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Baba eric bwana...hebu nenda Dubai ukamchukue mama watoto wako...Eric anammiss mama yake.
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    je unadhani hiyo ndo sababu ya msingi kumwacha mke???

    je huyu unayetafuta unataka vigezo vipi??? wewe ni mwenyeji wa mkoa gani???
     
  6. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    familia yao walimngangania mtoto so nilimchukua kwa nguvu mwanangu ila nauli kaka nitaanzia wapi?
     
  7. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    yeye aliamua kuondoka baada ya kujaribu kumwonya akajikataa
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1. njia zipi ulitumia kumwonya ????
    2. baada ya kuondoka ulijaribu kutafuta suluhu naye ???
    3. tangu mmeachana ni muda gani umepita???
    4. je mna mawasiliano naye ???
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jichange ukamchukue mama watoto wako kama bado wampenda.
     
  10. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nilitoka naye out nikamwelezea mambo yote aliyokuwa anafanya sipendezwi nayo. Akashindikana mwisho niliwahusisha kaka zangu na wake ambao wapo hapa dar ikashindikana. Nilimwandikia emails hajibu wala nini nikimtumia sms via facebook ananiblock nikimpigia simu ananiongelea kwa dharau na kashfa kibao.tuna miaka 3
     
  11. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    vigezo nimevielezea hapo juu.mimi ni mchaga
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wapo wengi JF utawapata subiri kidogo sasa hivi watanza kumiminika kwa hiyo kazi kwako.
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    je ukimpigia simu huwa unaongelea suala la mtoto na ulishawahi kumuomba akuletee mtoto umuone???
    hujasema vigezo vya huyo mpya umtakae
     
  14. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimtakae awe na elimu isiyopungua form 4. Awe maji ya kunde mrefu kama mimi 176 cm portable or mnene wastani, mpole, mtaratibu, umri bellow my age, awe ni mcha mungu na mwenye hofu ya mungu
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kila la heri katika suala hili ila kuwa makini kwani maamuzi mara nyingi hufanywa na nguvu ya mapenzi kwa wakati huo na kumbuka watu hubadilika kwa vile wana malengo fulani wayafikie ... ni pm
     
  16. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    umeipata pm yangu?
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yep .....
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inavyoonekana hamkuoana, vijana muwe mnaangalia na wanawake mnaozaa nao, wengine watawapunguzia maisha ya kuishi kwa stress. Pole Baba Erick, natumaini warembo wa JF watajitokeza.
     
Loading...