Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mke

Discussion in 'Love Connect' started by Shark, Jul 12, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Jamani eee!!,
    Nimefikiria sana kwa undani nimeona nije humu jamvini kutangaza kwamba sasa natafuta Mchumba ili aje awe mke wangu mungu akipenda, maana maisha ya ukapera na ubachela yamenichosha sasa.

    Vigezo;
    Awe mrembo,
    Mchapa kazi,
    Asiwe mnywaji wa pombe,
    Asiwe mpenda kujirusha,
    Asiwe muongeaji sana,
    Kabila lolote kasoro Mzaramo, Mkinga, ****** na Mmachame,
    Sio mnene sana but angalau uwani kajazia,
    Elimu kuanzia Form6, na awe tayari kujiendeleza zaidi,
    Asiwe mkorofi wala mgomvi,
    Dini yoyote, ila tu aamini Mungu ni mmoja Muhammad ni moja ya mitume wake,
    Kazi sio lazima sana, ila kama anayo iwe ya halali,
    Umri usizidi miaka 27,
    Awe hajawahi kuolewa akaachika,
    Msafi wa nje na ndani,
    Mpenda na mheshimu ndugu zake na zangu,
    Mwenye upendo wa kweli sio wa 'kifedha' zaidi,
    Awe tayari kupima hospitali.


    Wasifu wangu,
    Elimu Degree moja,
    Muislam,
    Mwajiriwa sekta binafsi,
    Mpole,
    Mrefu kias (1.8m),


    Kwa alie tayari tujuane zaidi kwenye ''Private Message''
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Umekosea njia,hapa sio mahala pake,peleka Love Conect!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Ebo, Mod vipi?
    mbona mnachakachua msg yangu? si nitapata mtu ambae sie sasa? watu tuko sirias bwana.
    Mi sikuweka nyota nyota, nimesema katika makabila ambayo nisingegenda kuo ni m-kwere, kwani ni tusi?
     
  4. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabila la mtu halinyimi sifa ya kuwa mke bora!
     
  5. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo kabila lililowekewa nyota lime2mika sana kumdhihaki mkuu wa nchi ndio maana mitambo imedetect hapo.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    umri wako?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Sawa,lakini hao wanaopitaga huko Love Conect si na hapa pia wanapitaga?Wacha nsikilizie kwanza hapa, nkiona sio naweza kuhamishia huko unakosema
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Utapata tu mkuu,hapo kwenye ****** nikajua m-u-h-a-y-a
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    je una akili timamu?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    all the best
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    30Years
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Thanks kaka,maana nimechoka kulishwa hamira na mama ntilie kwa kweli.
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ubarikiwe upate haja ya moyo wako
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Ni vile tu natumia simu ambayo haina uwezo wa kuweka link,but ningekuwekea uone majibu aliyopata yule jamaa ambae alitaka kuoa mmachame!!,Haya makabila mengine nina sababu zangu nyingine tofauti
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh! kwa vigezo hivyo bora ukamchukue Muhimbili ulee mwenyewe. mitaani hapatikani.
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Aaamen Mheshmiwa,maana bora nipate Great Thinker mwenzangu humu jamvini,inawezekana tukafanana zaidi kimawazo, na pengine hata tabia
     
  17. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wish u luck
     
  18. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeifuatilia ile link, but still si 7bu ya kugeneralize. Otherwize All The Best
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Dunia kubwa lakini,pia si lazima sana awe mwanajamii wa hapa,hata kama kuna anaemjua mtu/ndugu/rafiki/jirani/ n.k. mwenye sifa hizi anaweza tu kuniunganisha nae.
     
  20. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wish u the best inshaallah!
     
Loading...