Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by franktemu123, Apr 4, 2011.

  1. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Salam! Mimi ni Mwanaume nina miaka 36. Ninaishi na kufanya kazi hapa Dar es Salaam natafuta mke awe na umri kuanzia miaka 27, mnene aliye tayari kupima VVU na kufunga ndoa ya kikristo kanisani. Email yangu franktemu123@yahoo.co.uk simu yangu 0759333178. Frank
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Narudia tena
    umri huo umewapitia wangapi?
    Na wote hawafai????????
     
  3. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Man, hakuna ujonjwa mbaya kama to suffer from what to do. wewe ndio mwenye shida, unataka utumiwe e-mail au kupigiwa simu. sasa hizo expenses za internet na airtime voucher nani agaramikie? wewe toa offer (kwa kutaja digits ngapi). M-Pesa ipo kila kona. watakukimbilia kama nyumbu za kule serengeti.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,nafsi yangu inanambia kwamba uko serious lakiniiiiiii,...
    Mbona kanisani kuna wadada wanaofaa zaidi ya wale utakao wapata mitandaoni kakangu?
    pls,muombe Mungu utapata mke mwema huko,au labda hapa hapa ila,...
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    mke mwema hutoka kwa bwana,sio JF mkaka utaumia!
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahah,vipi kama ameelekezwa kuwa hapa ndo yupo my wife wake?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnashangaza kweli.Kwani wanawake waliopo hapa JF wanaishi Mars??Hao mnakutana nao huko mitaani baadhi yao ndo hawa hapa..acheni kujudge watu msiowajua.Au mnawaogopa kwasababu wanatumia internet?Wamejiunga JF?Wanamwaga point JF?Kha!Mnaboa!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hebu ngoja nikuulize kwa umri huo uliotaja huna hata girlfriend?? Ina maana humpendi??? mmmmmhhh bwana wewe oa uliyeane......................na sitaki maswali kwanini nimesema hivyo sababu sitajibu
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bwana ye anawatoa mawinguni eh?
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nipo available. Nami nataka Mchagga kama wewe, ila noti, nyumba, gari na shamba lazima uwe navyo
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Goodluck. ...
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    All the best Mungu akupatie chaguo lako
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    We si juzi tu umetoka kulitangazia jamvi kuwa umechakachuliwa na msukuma na umeapa kutomwacha. Au ndo vile tena hili jukwaa sasa limekuwa kama uwanja wa kiberere.
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hasira za nini?
    Wasilianeni faragha basi na hao wanaotafuta wenza. Jaribuni kutoa ushirikiano ladies.
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vijana kweli wameamua mwaka huu.
    Yaani tutashrehekea ndoa hadi basi.
    Ladies mko wapi?
     
  16. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mie nipo tayari ila ukubali tu kunifuata nilipo!
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Lizzy leo umeamua kwa kweli, nimecheka mbavu sina lol!!
     
  18. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafuta mke au mchumba ili uoe?
     
  19. S

    Smarty JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    lizy nashkuru sana kwa jibu lako la msingi. Mi naona bwana ni wife transporter anawtoa mbinguni.
     
  20. A

    Angeloos Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajanvi,
    Mimi naomba nitoe ushauri hasa kwa wadada ambao mnatafuta wachumba kupita JF au blog yoyote muwe makini msikurupuke na matangazo ya aina hii maana kwenye msafara wa mamba na kenge wapo. Wengi wanaojitokeza sio kwamba wanatafuta wake/wachumba ila wanatafuta ngono hivyo muwe makini. Naoma hata kwa wakaka/wadada mnaoweka matangazo yenu ya kutafuta mchumba muwe serious otherwise ondoa tangazo hili kwa faida yako na ya wengine pia.
    Aksante
     
Loading...