Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mke Wa Tatu

Discussion in 'Love Connect' started by zomba, Jan 8, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    NATAFUTA MSICHANA AU MWANAMKE WA KUOANA:

    SIFA ZAKE:

    1. UMRI: Kuanzia miaka 14 mpaka 65

    2. ELIMU: Sio Muhimu

    3. AFYA: i) Awe Tayari Kupima magonjwa yote ya kuambukiza
    ii) Asiwe na maradhi ya kudumu, kama kichaa, pumu, kisukari, blood pressure (kupanda au kushuka)

    4. SIFA: i) Awe ana mali zake au kwao ana mali na hatokuwa tegemezi, mimi
    ntatimiza wajibu wangu wa nyumba, kula, kuvaa. Zaidi ya hayo ajitegemee.
    ii) Awe mzuri
    iii) Awe na dini, Muislam, Mkristo au Yahudi, lakini si wajina wa vitendo.

    5) Kabila: Yeyote ile

    6) Rangi: Yeyote ile

    7) Hakuna kufanya mapenzi kabla ya ndoa.

    8) Hakuna kungoja, akipatikana leo, tunapeleka posa kwa wazee, tunaoana immediately.

    9) Baada ya ndoa: wageni nyumbani ni wale wa karibu tu, Baba, Mama, Kaka, Dada
    Mjomba, Shangazi, Mama mdogo/mkubwa. Hao wote ni halisa sio
    wa kufikia au wakupanga. Na wakikaa nyumbani zaidi ya siku tatu,
    wanalipia gharama zote (kula, kulala, sabuni, maji, umeme, choo
    n.k.)

    10) Akubali kuwa mke wa tatu, nna wengine wawili, tunaishi kwa furaha na amani, kila mmoja anakaa kwake.

    11) Umri wangu, zaidi ya miaka 50 sijafikia 60.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa hupati mke pole :faint2:
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mzanzibar nini mwenzetu maana hawa kuishi nao kazi ipo!!!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapana, mimi si Mzanzibari wala Mzanzibara, lakini sichaguwi, dini, rangi wala anakotoka, masharti yangu ni hayo hapo juu.

    Nilisahau moja: Mimi ni CCM Damu, mke awe wa chama chochote kile sijali.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona washa ni pm?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani sitaki PM mimi sioi kisiri. Weka mambo hapahapa jamvini.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Eeh..!! Mama inaonekana unawajua sana hawa watu!!
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapana baba jamani,ila wazito hawabebeki,si unaona masharti juu hapo
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ehe gud luck
     
  10. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inaonesha uwezo wako wa kifedha ni wa kusua sua ndo maana unaweka restrictions nyingi kwa wageni we unataka wake wengi kwa ajili ya kukidhi mahitaji ya shipa tu kama vp usijilazimishe kujamba wakati una tumbo la kuhara.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli. Mmoja ananipa headache. Watatu inakuwaje.. Lazima uwe shababi
     
  12. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,837
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    miaka 50 unataka kuoa binti wa miaka 14? are you paedophile?
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mradi sheria ya Tanzania inaruhusu? au hujuwi hilo?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila ndege anaruka kwa ubawa wake!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha! Msemo wako nimeupenda.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbuka, si kwa ajili ya uwezo wa kifedha, nadhani ni principal zangu na mafundisho ya kidini, mgeni ni siku tatu ya nne anakuwa mwenyeji.

    Of course, kama wana shida genuine ntawasaidia, lakini kuwasaidia si lazima wajazane kwangu.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thanks.
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sheria zetu jamani,mtoto wa miaka kumi na mi nne ruksa kuolewa??naona Zomba ndo naye ana -take advantage??Kila la kheri mkuu.:disapointed:
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mie nimeupenda. Tena naupeleka kuleee, jukwa la siasa.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si bora mie nataka kuoa, juzi hukuona kwenye magazeti? wamekifanyia vibaya kitoto cha miaka tisa, MIMBA! As long as ameshakuwa (balehe), No Problems. Ni wengi sana hapa Tanzania huwaharibu tu na kuwatelekeza, mie aka, nataka kufanya halali na sheria za nchi zinaruhusu, unless ziwe zimebadilishwa, hapo sita-thubutu kuvunja sheria za dola.
     
Loading...