Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke wa kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by blessings, Jul 9, 2012.

  1. b

    blessings JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,977
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Salam!
    Mimi ni kijana wa Kitanzania,umri miaka 34,nafanya kazi Arusha, natafuta mwanamke wa kuoa awe na umri kuanzia miaka 30,mkristo, mwaminifu, awe mnene kiasi, hata akiwa na mtoto mmoja si mbaya. Please only SERIOUS LADIES ARE WELCOMED (u can PM me). Jokers keep yourself off from this advert.
     
  2. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi siyo mwanamke ,maadamu umelete hoja jamvini ,naomba nikupe ushauri huu, ni muhimu sana....hakuna mke mzuri atakaye kufaa,kukusikiliza,kukushauri ,mwenye sifa zote,mjenzi wa nyumba yako,mkarimu,mwema mithili ya ester tunayemsikia ndani ya biblia kama huyu....mwombe mungu ndani ya miezi 6 tu kuhusu hamu yako juu ya kuwa na mke uone kama hatakujibu.ikiwezekanatoa sadaka ya shukurani juu ya hili ombi , bahati nzuri una kazi kwa hiyo hata sadaka hii haikushindi...hakika kwa imani utakuja niambia juu ya huu ushauri...mungu wetu ni mwaaminifu kuliko unavyofikiria na kuwaza,kitendo cha kutuandikia hapa ni mpango wa mungu... Chukua hatua uone.ahsante
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    vibonge haya tender iyo
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ngoja niku PM,LOL:spy:
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo kwa kweli nimekwalifai na niko sirias.. Ila Tatizo niko Dar.. Unaweza toka Arusha unifate mie hapa Dar? Ni PM..
     
  6. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    umefunguka vizuri sana,Nina sifa uzitakazo baba, ila sina access ya pm, Mungu akusaidie upate mke mwema.
     
  7. a

    amazon Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hujajibu PM yangu?
     
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unatafuta nwanamke wa kuoa au mke wa kuoa?
     
Loading...