Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke wa kuoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kanyunyu, May 10, 2012.

  1. Kanyunyu

    Kanyunyu Senior Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Naitwa JAMES, umri wangu ni 27,ni kijana wa kisasa, kwa imani ni MKRISTO na kwa sasa ninaishi DSM.
    natafuta msichana mwenye umri kati ya 18 hadi 23 na sifa kubwa awe Mkristo na mwenye kujiheshimu na asiwe mapepe
    Itakuwa vizuri awe mweupe, mrefu kiasi na mnene kiasi na mwenye elimu kuanzia form four

    Dhumuni kubwa ni kuwa mchumba wangu kwa sasa na hatimaye Mungu akipenda tuje kufunga ndoa na kuishi pamoja
    hapo baadae. Kiukweli nimevumilia sana kuwa mwenyewe kwa kipindi chote nilichokuwa nasoma, Tafadhali kama upo tayari kuwa nami naomba uni PM



    Namba ya simu itafuata baadaE
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    define kijana wa kisasa kwanza.
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Maziwa,makalio huna hajanayo sana ehh
     
  4. Kanyunyu

    Kanyunyu Senior Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    kijana wa kisasa, maana yake SIO MNYANGA
     
  5. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Indomitable Lion
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndio simba gani huyu tena?
    Anayekula nyasi?

     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Timu ya taifa ya..............................
     
  8. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh! Hizi ni dalili za kukata tamaa au ni udomo zege. Wadada walivyo wengi sana huko mtaani na wa kila namna wewe umeona ni vema ukaingia mtandaoni kuwasaka? Lakini hapa JF sidhani kama watakuwa wengi wa umri unaowataka mpaka ukampata unayemtaka. Anyway, kila la kheri mkuu.
     
  9. M

    Moony JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Toa Cv iliyokamilika km: elimu yako kazi yako n.k
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    unaonyesha kama upo serious.good luck
     
  11. no9

    no9 Senior Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu msaidieni mimi nilikua na rafiki yangu alishindwa kutongoza tukamtafutia binti tukamsomesha akaelewa cha kufanya mpaka leo ni mke na mume kijana alikuwa na pesa swala la wanawke lilimshinda
     
  12. Kanyunyu

    Kanyunyu Senior Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Nipo serious, kisukari nipigie pande bac huko kitaani kwako au mdogo mtu itakuwa mzux
     
  13. Kanyunyu

    Kanyunyu Senior Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    profile yangu iko vizuri, ondoa shaka
     
  14. Kanyunyu

    Kanyunyu Senior Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Nipo serious, kisukari nipigie pande bac huko kitaani kwako au mdogo mtu itakuwa mzux [​IMG] Edit Post [​IMG] Reply [​IMG] Reply With Quote [​IMG]
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    No offense though......
    Kama mtu umeshindwa kupata mchumba hatimaye mke kwenye sehemu potential zoooooooooote - shuleni, chuoni, kazini, kanisani, msibani, kwenye harusi, msikitini, mtaani kwako, mtaani kwa baba/mama yako, jirani zako etc etc, na utegemee kupata mke kwenye mtandao, THEN kuna tatizo somewhere, tena tatizo kubwa.

    Hawa wa kwenye mtandao ndo walewale unaojaribu kuwakimbia huko uraiani - na kama wa ''uraiani'' hawafai, then hawa hawafai pia.
     
Loading...