Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke wa kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by Mzalendo wa ukweli, Feb 3, 2012.

  1. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta msichana wa Kitanzania mwenye umri wa kati ya miaka 23-29..mkristo...msomi...mzuri wa sura,umbo na tabia na awe tayari kupima VVU. Mwenye sifa hizo please ajitokeze
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtaani kwenu huko hakuna mwenye sifa utakazo?
    Inaonyesha wewe domo zege
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe sifa zako ziko wapi?
     
  4. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mimi nina umri wa miaka 29...mkristo...graduate...accountant by profession..handsome...mpenda maendeleo
     
  5. c

    christer Senior Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetumia vigezo gani hapa penye red
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nahisi tungeendana ila kuna kikwazo..nina miaka 27..mkristo..accountant pia..nina tabia nzuri,nina upendo, mvumilivu, mpenda maendeleo na ninavutia..ila nina mtoto!..

    Kila la kheri mkuu!..Mshirikishe Mungu katika hili suala akuongoze vizuri upate mke mwema!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Can't you guys negotiate it? Lol
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ooowkey... . mimi nna 25,mzuri wa sura na umbo, dini unayotaka ila sijasoma.
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mmh!..no comment mumie!..subiri aje tumsikie:))))
     
  10. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najijua ni handsome....
     
  11. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ok...una maana gani kusema hujasoma? Elimu yako iko vp kwani? Just express yourself.
     
  12. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto sio issue at all...as long ana baba yake then haisumbui. If interested keep in touch and let us meet then.
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda pale Corner Bar wapo wengi tu wa kuoa
     
  14. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You can't be serious!!!!!!!
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu alipata mke mzuri sana pale na sasa wana watoto wawili.
    Shida ndio zinawapeleka pale.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sikuweza kuendelea zaidi ya form 4!!
    Ila nikipata nafasi ya kuendelea ntaitumia ipasavyo.
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    acha kumweka mkaka wa watu majaribuni....!
     
  18. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok it is good.
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    aliyekuambia wanawake wanataka handsome nani,?wengine si handsome ila wanafolenika
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    presha tupu!
     
Loading...