Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke wa kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by Mtumwa wa kweli, Aug 11, 2011.

  1. M

    Mtumwa wa kweli Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kuja mbele yenu, kwa heshima zote nikitafuta mwanamke wa kuoa sikfanikiwa, narudi tena kujaribu bahati, nikasema ni lazima awe ni mwanamke mzuri, mwenye shape ya kuvutia sana, asiye na tamaa, rangi yoyote, kabila lolote, aliye tayari kufunga ndoa kanisa letu-RC, asiye mdanganyifu.

    sifa zangu ni, mrefu, maji ya kunde, mnene kiasi, nina mvuto mkubwa sana, naamini atakayekuwa tayari atanipenda, elimu ipo juu, nina kazi inayotosha kutunza familia.

    aliye tayari tuwasiliane hapa mtumwamtumwa@yahoo.com.
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watakuja wenye uwezo mzuri wa kuchangia. Wacha nende zangu, lunch time imeshaisha!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nenda jori, kona bar , uwanja wa fisi wapo wengi
     
  4. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka mke kwa sifa hizo tembelea sana samaki-samaki mlimani city
     
  5. The only

    The only JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    sorry nakukumbusha tu,we ni mtu mzima na tunakuheshimu,
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yes mimi mtu mzima ndo maana nikakuelekeza jori kona bar manzese etc
     
  7. M

    Mtumwa wa kweli Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawasubili wenye shida kama yangu, ingawa asanteni kwa michango yenu..
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    hapo ndio sijakuelewa unamaanisha nini?...una mvuto wa kumvutia nani,.....watu wengine bana kucha kujisifia,...au ndio jf imevamiwa na masharobaro
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mke mwema anatoka kwa 'bwana'.

    Subiri aachwe kwanza na mumewe ndo umuoe.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    umejitahidi kuelezea vizuri kabisa.......haswa hapo nilipohighlite.....lakini......hujagundua kuwa CV yako bado ina mapungufu.....? hebu iangalie vizuri
     
  11. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    inaonekana wewe unatamani kuishi na pepo ee???
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri!
     
  13. B

    Baba Mkali JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Haupo serious kabisa. Reja sifa za mke/mchumba ktk vitabu vya sheria za ndoa katika dhehebu lako. Huu utafutaji wa mchumba kwa dizaini hii utakupeleka pabaya. Au una tatizo ndugu?
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila la kheri, ila ungeweka picha yako ingeweza kuwashawishi zaidi na kuwafanya waamini sifa ulizojimwagia hapo kama ni za ukweli
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri mkuu..
     
  16. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ukichangiaga maeneo haya mimi bp tupu hapa lol!! sijui unataka aikamilishe ili anipindue kwako yailahi toba?! Ee Munyazi Mungu ebu na asiikamilishe hiyo cv akaja kuonwa na Preta; Aaamen.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kweli atafutae hachoki. Kila la heri.
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hahaha! Hapo kny mvuto ndo paliponiacha hoi!!heri yake ana mvuto mkubwa sana..lol
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nenda facebook,usituletee mambo ya k:........v hapa unasema una elimu ya juu ina maana kuanzia o leve,a level,chuo had kazin hujaona wa kuoa mpaka sas?hata unapoishi?kijijin kwenu hata kanisan kwenu bado?hujawah kuwa kwenye mahusiano wewe uchukue hata uliyempiga chin enz hcho kwa sababu zako binafsi?any way mke mwema anapatikana kwa MUNGU
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    mmmmmmh!.....mkaka anamvuto sana,....haya kazi kwenu wadada,...ila najua wiselady haushoboki na masharobaro wala nini,....keep it up
     
Loading...