Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke wa kuoa (usini shangae,usiponde niko siriazi)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MZEE SERENGETI, Mar 14, 2011.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF,NEJARIBU BILA MAFANIKO SASA NIMEONA NGOJA NIWEKE WAZI KWENU,KWELI NAHITAJI KUOA KAMA KUNA MDADA ALIYE TAYARI KUOLEWA NAOMBA ANIANDIKIE KWENYE PRIVATE PROFILE NDIO TUTAWASILIANA VIZURI,KWA UFUPI,NINA WATOTO WA WILI.

    NAOMBA USHIRIKIANO WENO BILA KUTUKANA.
     
  2. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Mzee Serengeti, ni vizuri ukiweka wazi mambo muhimu ili wanaotafuta nao waelewe, wavutiwe zaidi. Hao watoto wako 2 umewapataje, ndani ya ndoa au wamezaliwa tu bila ndoa? Mungu akutane na hitaji lako.
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Hujatuambia mama zao na hao watoto wako wapi mbona hujawaoa, au hawapo hai toa ufafanuzi please
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weka vigezo vyako na vya unaemtaka ili mtu asikufate huko alafu akute wewe sio au wewe uone yeye sio!!!!
     
  5. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao watoto wangu,nikiwa chuo MAMA YAO NILIMKUTA MJAMZITO NA HATIMAYE AKAJIFUNGUA NIKAONA BASI AENDELEE NA HUYO ALIYE MPENDA KWA MALA YA PILI,MAMA YAO NI MMOJA.YUKO HAI.
     
  6. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vigezo asiwe darasa la saba,awe mtu atakaye weza kukaa na watoto wangu bila manyanyaso(awe kweli yuko tayari kuolewa.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    nimekuelewa hivi mtoto wa kwanza wakwako lakini wa pili ni mimba aliyopata ukiwa chuoni.
    Pole MS weka basi vigezo tuweza kukuPM
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    nilikuwa nataka kukuPM mmmmhhh kumbe mie darasa la saba
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mzee Serengeti,

    Kuwa na watoto sio issue (kwa upande wangu).

    Nimeogopa kuwa asiwe darasa la saba. Mie nimeishia darasa la nne.

    Halafu weka vigezo vyako kwa wazi tuelewe.

    Ukinijibu tu naku PM
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vigezo vyote nnavyo hata ungekuwa na watoto kumi ila darasa la saba mie mwe!
     
  11. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Darasa la SABA na watoto wawili hawezi kuwa JF sasa hivi, sana sana atakuwa Ofisi za Bunge au Jimboni kwake kukagua miradi ya maendeleo!
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadada jitokezeni mle bingo ya maisha hiyo.
     
  13. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi Form Four na nina mtoto mmoja.

    Ngoja nikutumie PM
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tule bingo ya maisha kwa kuwa kuolewa ndo mafanikio kimaisha au?
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nop, lakini ni njia nzuri ya kuijenga familia yako mapema maana dadaz mnawahi kuchoka (kuzeeka) kulinganisha nasi 'midume'.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani tunaishi kwa ajili ya kupata watoto? Au familia gani hiyo uloikusudia ?
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajabu! Mwaya muanzisha thread ngoja niondoe utani mungu akupe haja ya moyo wako, natumaini utafanikiwa
     
  18. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijajua ni wakati gani mtu anaweza kuandika hoja ionekane ya msingi na kuondoa utani kama kweli uko siriazi,niandikie privte profile tuta peana maelekezo.
     
  19. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitawasiliana na wewe Private hapa kuna noma
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    All the BEST brother...
     
Loading...