Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta MKE serious!.

Discussion in 'Love Connect' started by Gambaz, Feb 1, 2012.

  1. G

    Gambaz Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanaJF?,ni kijana wa miaka 27 mkristo na nina elim ya chuo kikuu. Nina urefu wa wastan pia c mnene wala mwembamba. Natafuta mchumba ambae atakuja kuwa mke wangu soon,.awe angalau na elim ya kidato cha nne na umri miaka 20-27 bila kuangalia dini,kabila wala rangi ila asiwe mnene sana. Kwa yeyote aliye tayar(pls serious sitanii) awasiliane cremamis@yahoo.com kwa maelezo zaidi. Asanten sana.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    I hope umeshatumiwa alau 2 emails already, maana nimeona post yako imekosa wachangiaji!
     
  3. G

    Gambaz Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nmepata za kutosha tu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hongera, kawafanyie intavyuu kwenye mdigirii

     
Loading...