Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mke mwema

Discussion in 'Love Connect' started by master kibe, Aug 5, 2012.

  1. m

    master kibe New Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 30 ni mtumishi wa serikali ninaelimu ya chuo kikuu ninatafuta mchumba wa kike awe na umri kati ya miaka 20 had 27 awe mcha mungu awe na elimu ya kdt cha 4 na kuendelea, awe muislamu na ajue thamani ya ndoa kwa yeyote aliye serious ani pm au ani sms kwenye 0784395632
     
Loading...