Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke mwema!

Discussion in 'Love Connect' started by Rashid wa Arusha, Jul 29, 2012.

  1. R

    Rashid wa Arusha Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari zenu wanajf.
    Mimi ni Kijana ninayeishi Arusha. Nimezaliwa kwenye familia ya Kiislam yenye msimamo wa Kawaida. Umri wangu ni miaka 39 na sijawahi kuoa japo sasa natamani sana kupata mwenza aliyetayari na mwenye maadili.
    Sifa zake: Natamani kupata msichana (full matured) umri kuanzia miaka 26 hivi na kuendelea. Napendelea awe na shape ya kati (asiwe mnene sana wala mwembamba sana na rangi rangi yake iwe Natural. Urefu wa wastani futi tano hivi (150cm to 165cm)
    Awe na Elimu ya kuzidi kidato cha nne hivi; Nahisi akiwa anaishi Arusha itakuwa rahisi zaidi kuwasiliana na kutembeleana.
    Mimi ni mwongeaji kiasi na ninamoyo wa huruma (wa kusamehe)- forgive & forget japo natamani mtu asichukulie hiyo kama advantage!!!
    Mimi niko serious na nahitaji mtu aliyeko serious... Kwangu suala la uaminifu nalipa nafasi ya juu. Kama upo interested naomba ni pm


     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kila lakheri mkuu
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kabila gani wewe
     
  4. R

    Rashid wa Arusha Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi mchagga
     
Loading...