Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke lakini sina kazi!!!!

Discussion in 'Love Connect' started by Mnyella, Aug 8, 2012.

  1. M

    Mnyella Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani kina dada/mama,mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 42,NAITAJI MKE lakini jamani sina ajira/kazi yoyote ile,yule mwanamke ambae atarizia na atakaekubaliana na hali hii tafadhali naomba tuwasiliane kwa email address ifuatayo mnyella@ovi.com
     
  2. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    my dia, Love can not bring food on the table. pata shughuli ya kufanya uwe na kipato ndo ufikirie kuoa.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yani hata kuuza vocha au maji safi hauwezi?? Unatuangusha wanaume wenzako!!
     
  4. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwambie bwana halafu anataka kuoa,sijui watakula mawe?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa,mie nadhani anataka kua marioo sema kusema live kaona nomaaa!
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Eh unataka kuolewa au unataka kuoa
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    mume eti..ha ha!! kweli unawaangusha wanaume wenzio, hata soni huna!!
     
  8. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahahaa,shauri yake aangalie asije akaolewa yy
     
  9. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Cjaelewa elewa!anatafuta mme ama mke?kazi ya mwanaume ni kumlisha,kumvisha na kutake care vyote vinavyohusiana na mkeo na hata kama ana kazi usitegemee mshahara wake,,hapo ndo utapata heshima yako kama mwanaume,,haya endelea kutafuta niliona ktk gazeti moja la udaku wanatafuta wenza nafikiri litakufaa maana mabinti wa JF wapo juu wanataka mtu responsible.kwanza una qualification gani?
     
  10. D

    Diccky4 Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahaaa jamani acheni kumshambulia huyo Mnyella,mm ninachomsifu amekuwa muwazi,ameeleza ukweli,kina dada wengi umu jf wanatuogopa sana wanaume kwa ajili ya uongo,utakuta mtu anajipaisha tu,mdada anapoteza muda mpaka hatua ya mwisho mdada anagundua ni muongo,kwaiyo Mnyella naona kaeleza ukweli tumpe moyo anaweza akapata na nyie madada huyu Mnyella kaeleza ukweli,mlitaka adanganye na baadae ujute,madada naomba mpongezeni sio wa kupotezeana muda,Mnyella mm nakupongeza umeweka kila kitu wazi na utapata,kwani wapo wanawake wanaopenda ukweli kuliko kuwa muongo,poa Mnyella utapata tu mzee!
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh 42 halafu unataka kuwa Mario, nilifikiri hii biashara ni kwa hawa masharobaro wa kileo. Mimi naona ushauri wa King Kong III ufanyie kazi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    ukipata mke automatically utakuwa umepata kazi pia.
    usihofu kuhusu kazi, mke ndiyo kazi yenyewe.
    Endelea kutafuta uyo mke.
     
  13. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwani ni kazi ndiyo inaoa au wewe
    Kitu si kina fanya kazi tafuta mchumba fanya process zingine kwa expirience yangu ukisubiri hadi upate kazi nzuri muda unasogea na naona age ya kuoa inakutupa mkono
    Ukiendele kukaa single pengine hujishughulishi sana ila uliwa let's say family kazi utapata tu
     
  14. vena

    vena JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :sleepy::sleepy::sleepy: na ajitahid haraka coz majukumu na umri vinategemeana....
     
  15. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Umetoa kali ya mwaka "huna kazi 42 years", sijui utasaidiwaje maana hata vijijini ambako ajira ni moja tu kilimo cha mkono mtu anapata mke kwa uwezo wa kushika jembe na kufanya kazi mbalimbali za kijamii hata kama haziingizi kipato lakini wewe ni noma ninabaki kwenye ???!!! Mbaya zaidi kwa age yako ukipata binti mwenye 25 years maana yake chance ya kuwa mjane huyo binti ni kubwa maana binti akifikisha 50 years wewe unakuwa KWISHINEI kutokana na hali yako ya AJIRALESS (mwili utakuwa umechoka kabisa)
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hii inawezekana tu kwa jamii ya wafugaji kama kule kwa ndugu zetu Wakurya mwanaume anaoa wanawake hata wanne na kila mwanamke anachacharika mwanaume kazi yake kukusanya mapato toka kwa kila mwanamke na kukaa na wanaume wenzake wanapiga story BUT hata hao wana kianzio hata ng'ombe mmoja kwa kila mke mwisho wa siku wake zake wanaleta mabadiliko
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Unajua kazi za nyumbani Kama kupika, kuosha vyombo, kupasi, kuogesha watoto, kutengeneza garden na maua, kufua?
    manake utamsaidia kusave hela ya maid.
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kasheshe linapokuja suala la kutoa mahari sijui itakuaje maana hizi mila zetu nazo wakati mwingine zinawaweka pembeni baadhi ya watu ambao wana dhamira ya kweli na hili jembe letu nalo ni ajiraless sijui litafanyaje
     
  19. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mie najaribu kuleta assumptions, japokuwa kuwa hana ajira huenda alishawahi kufanya kazi na akanunua assets mbalimbali kama nyumba na gari pia kwa kuwa amekuja humu JF bila shaka anamilki simu au lapto hivyo akianzia hapo anaweza kupata mtaji na kutoka hivyo kinadada msihofu.
     
  20. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nakushauri utoke hata nje ya hapa maana miaka 42 si michache. wewe mwenywe hujiamini maana unajijua tatiz ni kazi, lakini naona bado litakuwepo jingine! Jitume wadada wapo kibao wanaomba kuolewa NI WEWE TU
     
Loading...