Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke kiukweli

Discussion in 'Love Connect' started by Chamchella, Jul 21, 2012.

  1. C

    Chamchella Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 43, slimbody, maji ya kunde, nina urefu wa ft5inch7, kiukweli jamani natafuta mke awe na umri kuanzia miaka 35 na kuendelea.

    Yule mwanamke ambaye ana shida kiukweli ya mume na ana nia thabiti anaitaji mume naomba ndie tuwasiliane, kwasababu karibu wengi wa wanawake wa jamii hawako serious wana malengo yao,

    Mimi natafuta mke kwa maisha, karibu sana dada. Yule mwanamke mwenye nia thabiti na anaitaji mume kiukweli kwa ajili ya maisha, naomba tuwasiliane kwa email addres hii chamchellah@ovi.com
     
  2. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Utapata kaka , usikate tamaa.
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Vipi mtaani kimenuka? Ila kaa kwa tahadhari.............Wife searching at your own risk.

    Halafu nikuulize hautaki kupitia process za G/f & B/f, honey switi, uchumba halafu ndoa
     
  4. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa vyema ukatoa contacts zako mkuu.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimependa hiyo ya 'ambae anashida kiukweli na mwanaume'. Subiri wanakuja
     
  6. D

    Diccky4 Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kweli Chamchella!wengi wa wanawake wa jamii hawana lengo la kutafuta mume wa maisha,wengi wao wanatafuta mwanaume wa kumaliza matatizo yao,mm nakusapoti sana,na utapata yule ambae kweli anataka mume wa maisha sio anaetaka mume wa matatizo yake,poa mkuu!
     
  7. D

    Dinam Senior Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ingia private msgs
     
  8. M

    Mzimasana Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sasa Chamchella ukikuta huyo mwanamke atakae kutafuta kwa namna hii pale tu unapomwona ukajihis humpendi itakuaje huoni utamsononesha huyo dada, au unataka kuniambia yeyote atakaekua tayari wewe poa tuu? naona bora tafuta huko uliko kama mtaani kwako au kwingineko kote utakua na nafasi nzuri ya kufanya uamuzi wa nani akufaae, ni ushauri wangu tuu!
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Mke wa ukweli ameshaolewa.... Umri umeenda huo we tafuta mke umri kwani wanawake wengi wa umri huo ambao hawajaolewa ni watalaka, wajane, single mothers etc.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mi bado sijapata bado naniliu, aah eerr update ya 'mme wa mkataba', tenda bado ipo wazi??
     
  11. d

    destiny1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mhhh jamani kwani watalaka, wajane, single mothers hawafai kuolewa???? makubwaaaa. mwaya mtafutaji tafuta mwenza utapata niamini mie, wangu nimempata humu humu nampendaje sasa! na nadhani ananipenda pia sana tu.
     
  12. m

    mamajack JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wasifu wa huyomwandani utasaidi nami naweza apply,hebu tupia basi tuone kama viwango vinaelekea.
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    wanafaa kuolewa mamii, ila unajua mtu anaposema anatafuta mke wa ukweli baadhi ya wamama tunatafsiri anataka kitu na box
     
  14. d

    destiny1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mamie.....thnx
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Submission date extended to 31/08/2012
     
  16. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha ugomvi.
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ugomvi gani ndugu?
     
  18. Mutta

    Mutta Senior Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :israel:unavutia dada
     
  19. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    One is serious yet you are making a joke!
     
  20. t

    taqwamaka New Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...