Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mke - ( Kama hutafuti mume Don't waste your time reading this)

Discussion in 'Love Connect' started by chardams, May 1, 2012.

  1. chardams

    chardams JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 30, ni handsome, mrefu , maji ya kunde. nimeajiriwa. natafuta mwanamkeke wa kuoa awe na tabia nzuri, awe mwenye mvuto. umri kuanzia miaka 25 - 30. awe majiliwa pia.
    kwa yeyote alie na sifa tajwa hapo ani privete massage:
    please if you are not interested don't post any comment
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mzee acha utemi!! cijui kama watakuja kwa ukali wako!!!!!
    kila la heri
     
  3. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo hujampata, ukimpata atakuwa wa kusema 'Ndio Mzee'. Natoa pole ya awali kwa mtarajiwa. Ingawa umekataza tusicomment, elewa kwamba binadamu si kamili, comments ni moja ya njia za kurekebishana. Nakutakia kila lililo jema ktk safari yako ya kumtafuta mwenza wa maisha yako.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duuh kila heri kwa speed hii:wave:
     
  5. chardams

    chardams JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii ina involve watu walio serious kama mtu yuko serious haimuhusu. huu si utemi. stay out of this pliz
     
  6. chardams

    chardams JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwalimu wako inaoneka alikuwa na kazi kubwa, hapa sijaomba ushauri, sasa unataka kunirekebisha kwa lipi? hivi mbona mnakuwa wagumu kuelewa. hii ilikuwa kwa ajili ya wale wanaotafuta mume tu! hivi unajua kuwa kusoma kitu kisicho kuhusu ni kupoteza muda? au hujui?
     
  7. chardams

    chardams JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hebu jaribuni kuwa na upeo kusema kuwa "kama hutafuti mume usipoteze muda wako " nilikuwa na maana ya kuwa hii post ni kwa ajili ya wanaotafuta waume, hakuna cha spidi hapa ni uelewa wenu umekuwa mdogo.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    habar yako chacha mwita...murah..ehh mkali ivo hatar...byee:wave:
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    unatafuta mke BT HUNA SIFA ZA MUME BORA.
    ukali km unakunya mavi magumu inahuu?
     
  10. chardams

    chardams JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna ukali hapo ila kwa sababu akili zako ni finyu huwezi kuelewa, kusema kwamba ambae hatafuti mume asipoteze muda nilikua na maana kuwa hii ni spesho kwa wanaotafuta waume. kudhihirisha kuwa akili zako ziko makalioni anagalia maneno unayoandika. alafu we inaoneka ni mtoto wa mtaani wewe umezaliwa bafuni umekulia chhoni.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ni pm mkuu temana na wazush
     
  12. b

    bebiwilli Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh! Pole miye nimeikosa,uzee huu
     
  13. h

    hopenoreen New Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweeeh
     
Loading...