Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mke halisi wa kuoa ALIYEOKOKA

Discussion in 'Love Connect' started by Kidoma, Aug 23, 2012.

  1. K

    Kidoma Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kwenu wana JF.

    Nimekuwa nikijiuliza kwa mda hivi ya kwamba ndani ya GT yupo mdada aliyeokoka? kama ni kweli tafadhali fuatilia maelezo haya na kama yamekugusa usisite kufanya kile ambacho moyo wako utakusukuma kufanya.

    Natafuta mchumba, nataka tuoane, ikiwa tu tuta match na fixn baina yetu na ikiwa tu Mungu anaweka kibali chake.
    IKUMBUKWE KWAMBA, MARRIAGE ARE MADE IN HEAVEN what wa do ni kuthibitisha kile kilichokwisha andaliwa.

    Unaweza kutaka ujue mimi ni mwanaume wa namna gani, usiwe na haraka, kabla ya hapo ntapenda nikufahamishe aina ya mrembo ninayemhitaji ili ukijikuta unaelekea kwenye sifa hizo then utawajibika kunijua mm ni nani na kisha tujenge mahusiano ya awali kuelekea kunako.

    Aina ya mdada huyo ni sharti awe ndani ya ABCD.... zangu kama ifuatavyo:

    SHARTI la kwanza ni LAZIMA awe ameokoka: kama mm na kama ambavyo nuru havichangamani na giza, Unaweza kutaka kupritend katika hilo but I sure it wont work out, then u better dare not.

    KIGEZO A: Age
    Napendelea kuwepo interval ya atleast 10 yrs hivi, hivyo umri wako u range kati ya miaka 25 na 35.

    KIGEZO B: BEHAVIOUR
    KIGEZO C: CHARACTER na
    KIGEZO D: DISCIPLINE
    Vigezo vyote vitatu kwa pamoja vinavunjwa na yule aliyeokoka kiukweli maana so long you are saved, you become shaped on that kwa viwango vinavyokubalika kibinadami na kiMungu. Hivyo tabia, mwenendo na adabu vinatengenezeka kwa Yesu tuu.

    KIGEZO E: EDUCATION
    Kiwango cha elimu flani si kigezo ila ni vizuri na inanipendeza kuwa na mdada flani aliyepitia kwenye vidato flani na vyuo kadhaa ikiwezekana. Actually shule ni muhimu sana kwangu. Pia si lazima awe mfanyakazi kwa sasa but ni vizuri awe kwenye position ya kuwa na kazi.

    KIGEZO F: FAMILY HISTORY
    Ntapenda nifaham familia yako kiundani dhidi ya mahusiano ya ndani na jamii inayowazunguka, Uwepo wa magonjwa ya urithi nk. siyo lazima sana lakini ni jambo zuri ninalolizingatia .

    KIGEZO: GENERAL MORPHOLOGY
    Mdada huyu ni vema awe mzuri au mtanashati na mrembo kwa kiwango cha tafsiri yangu na kiwango kile cha jumla. Ni jambo gumu kulielezea maana sometimes liko embarassing but ni zuri na linaeleweka mno kwa wengi.

    Naelewa inaweza kuwa vigumu kukupata wewe kwa kufikia 100% ya vigezo hivyo; hata hivyo, dont hestitate, vigezo hivyo will always be regulated just in case kitu LOVE kimetamalaki!

    Hali kadhalika, kwa kuwa hata wewe unaweza kuwa na vigezo vyako; nitakupa kwa kifupi juu yangu, umri wangu unaelekea miaka 40, urefu wangu ni sentimeta 165 hivi, rangi yangu nasikia ni maji ya kunde, m sijui; nimeajiriwa in medical field na pia wakati huohuo niko chuo nasomasoma flan. Kubwa zaidi ya yote NIMEOKOKA!

    PLZ, KARIBU SANA!
    Nakutegemea mno if in case umegundua tunaweza kumatch na kufixn in one another.
     
  2. M

    Mzalendo_Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Unatafuta mke aliyeokoka, BUT Dhehebu gani hasa ungependelea?
     
  3. R

    RIVI SHIRIMA Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahah uokovu uko wa aina nyingi awe ameokoka na nn ndugu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, yaani natamani kukuchanganua, ila basi tu.

    Good luck
     
  5. M

    Mzalendo_Mkweli JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    I advice to visit Kasmatic fellowships, there are a lot beautful commited ladies BUT anyway you MUST consult GOD first.
     
  6. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi sifa zote ninazo lakini kwetu tuna historia ya ukichaa itakuwa kikwazo?
    Halafu mbona hujaelezea unapendelea wajihi gani, hata wenye mahips tumboni utawakubali?
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lengo kuu haswa la kuwa na mke ni lipi?
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Muislamu safi, niliyeokoka, sifa zote ninazo lkn ni mlokole wa kiislamu!!!
    Je ninakufaaa?? km ndiyo, twende kwa PM
    .
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu nenda kwa kakobe ukajinyakulie wako

    ni niko na mama yako wa kichaga ajaokoka ila anajieshimu anakusalimia hapa
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,294
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Naomba kuungana na mkuu Kongosho, hata mimi kunakitu nataka kuandika hapa ila nashindwa
     
  11. K

    Kidoma Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ahaaa ndugu, mbona nimeeleza kwenye uzi ya kwamba wokovu ni sharti no 1 but inafuata ABCDEF na G.
    Au wewe unataka umaanishe k2 gani?
     
  12. K

    Kidoma Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    sasa tedo na kongosho mnachoogopa kusema ni ninin? tililikeni mjiachie na mnipashe ikiwa mna ujumbe mahususi na mnaodhani unanifaa na hata ule wenye negative na/au hata positive criticism ikiwa mmeona inafaa!
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mchukue bi kiroboto hana mume na kaokoka
     
  14. K

    Kidoma Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    EVARM
    Nadhan ilinifuata vizuri, sina uzoefu na uelewa na walokole wa kiislam safi nimekuwa nikidhani walokole wa kiislam ni wale waislam wa itkad au iman kali.

    kama ni hivyo, na kama matukio ya kijahidina ni kweli yanafanywa na waislam wemye iman kali itakuwa vigumu kwangu lakini kama tafsiri yangu ya mokole wa kiislam haiko sahihi na hali halisi

    plz come for pm 4 more info
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhhhh?Sasa ndo Umefunuliwa na roho? au?maana hilo Tangazo halifanani na mtu aliyeokoka kabisaaa.....Jaribu tena baadae..
     
  16. K

    Kidoma Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Bi kiroboto si unamaanisha yule wamjengoni?
    if yes si kweli hajaolewa na wala hana mume
    ame adopt watoto 2, ana mwanaume flani kigologolo ctaki kumtaja.
    lakini mama kiroboto age yake imepitiliza kiwango cha menopause ndo maana haachi kuripuka kutokana na disturbance zza upungufu wa hormone zinazomletea stress mara kwa mara

    hivyo, bi kiroboto kwangu si mke labda awe shungamammy ambavyo vyote havina nafasi kwangu

    hata hivyo japo sina kipimo sidhani bi kiroboto kwa matukio yake ya kuretain ubunge anakidhi viwango vya ulokole!!
     
  17. K

    Kidoma Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana sayun, sijafunuliwa na roho, ninatafuta.

    hata hivyo nasikitishwa na wale wanocrictisize wanakuwa wengi kuliko wale wenye constructive ideas
    hata hivyo msisite kumwaga kile kilicho mioyoni mwenu maana kimjazacho mtu ndicho kimtokacho

    sasa mwana sayun, umeniona kabisa sijaokoka, na kwa hiyo majibu hayo umefunuliwa? au umetabiri?

    hata hivyo yuyaache hayo
    kama una sifa nilizozieleza hapo ehhe mwana ssayuni usisite kuni pm huo wasiwasi wake utaujua mbele ya safari na utaamua baada ya hapo

    sawa mwana sayun?
     
  18. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe ina maana hapo kanisani kwenu hao walokole
    wenzako wooote huja waona hadi uje huku???
    Utakutana na stippers humu zina jifanya zime okoka!...
     
  19. K

    Kidoma Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mandingoooo!kwanza nashukuru kwa mchango wako, very constructive. tena nashukuru kwa tahadhari kuu uliyonipa; naahidi kuifanyia kazi ingawa najua siwezi kuwa 100% ktk kukabiliana na stippers, hackers and alike.pili ni kwamba mpaka ninakuja huku, inamaanisha kwamba mwenye sifa kama hizo sijampata!Ni kitu inanipa changamoto kwa hakika.
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Mbona requirements/ criteria zinaonesha unataka asiyekuwa mlokole!
     
Loading...