Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta miti ya matunda yafuatayo:

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by CHE GUEVARA-II, Feb 14, 2011.

  1. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF, natumai hamjambo!
    Naomba mnisaidie wapi naweza kupata miti ya matunda yafuatayo? Nahitaji angalau miti miwili katika kila aina.
    Nahitaji mnisaidie kunielekeza nitakapozipata, contacts na if possible na bei zake:

    (1)Zabibu (nyeusi na za kijani) - jumla miti minne
    (2)Strawberry - miti miwili
    (3)Zeituni - miti miwili
    (4)Dates (tende) - miti miwili
    (5)Apples (tufaa) - miti miwili
    (6)Pears - miti miwili
    (7)Pomegranate (komamanga) - miti miwili
    (8)Mulberry (forosadi) - miti miwili
    (9)Tangarine (chenza) - miti miwili
    (10)Na miti ya matunda mengine mengi kadiri mtakavyoona yatanifaa, sana sana mimea inayostawi sehemu ya joto - nataka niipande Mtwara.

    Nitashukuru.
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ungekuwa Morogoro ningekuambia nenda TTSA - Tanzania Tree Seed Agency. Wanaotesha miti na kuuza kwa bei ndogo - miti ina-range kuanzia 1000 na kuendelea depending on the nature of trees. Mingine ni special order - ukiwaambia wanakuoteshea. Wako Kihonda (Dar - Moro - Dodoma Highway). Ofisi zao zinafunguliwa Jumatatu hadi Ijumaa (8:00am - 15:30hrs). It's five to seven minutes driving distance from Msamvu - the main bus stand.
     
  3. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asante kwa msaada wako.
    Tatizo la hizi agencies/ taasisi za serikali au wafanyakazi wa serikalini kwa ujumla huwa hawa-respond on time. Unaweza kuwaomba kitu kupitia e-mail au njia yoyote lakini kupata majibu positive ni kasheshe.
    Siku nikipita Moro nitaenda kangalia physically.
    Thanks very much.
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tafuta member wa JF aliyepo morogoro anaweza kukusaidia kununua na kukutumia then unamtumia pesa via M-Pesa,ila bora utumie bank account yake ,sometime mpesa huwa inamatatizo kibao(yamenikuta)
     
  5. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nina wasiwasi kama TTSA wanauza miche ya matunda. nadhani wenyewe wamefocus zaidi kwenye mbegu za mbao.. ila hebu mtwangie huyu dada VAILET 0787387679 wa TTSA atajibu maswali yako
     
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    thanks,hata mimi nitamtwangia :)
     
  7. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana Newmzalendo.
    Nitajaribu kutafuta mtu ili anisaidie kwa hilo, maana huku Mtwara ni kwenye mkia kabisa wa nchi - everything is BEHIND! Pia nitajaribu kumtwangia huyo Vailet niliyepewa namba yake hapo juu.

    Thanks very much!!
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa Morogoro pale SUA week jana kuchukua miche ya embe, mingi ya miti uitafutayo ipo pale, nitajaribu kumuuliza vicent ili kama miche yote anaweza kuipata itakuwa rahisi zaidi. Zeituni niliziona,komamanga, na karanga miti zile mnazotafuna mkiwa ktk ndege hewani, na vikorokor kibao.
     
  9. L

    Lettie New Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari, umefanikiwa kupata ile miti uliyokua unatafuta?
     
Loading...