Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta miti ya matunda yafuatayo:

Discussion in 'Matangazo madogo' started by CHE GUEVARA-II, Feb 14, 2011.

  1. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF, natumai hamjambo!
    Naomba mnisaidie wapi naweza kupata miti ya matunda yafuatayo? Nahitaji angalau miti miwili katika kila aina.
    Nahitaji mnisaidie kunielekeza nitakapozipata, contacts na if possible na bei zake:

    (1)Zabibu (nyeusi na za kijani) - jumla miti minne
    (2)Strawberry - miti miwili
    (3)Zeituni - miti miwili
    (4)Dates (tende) - miti miwili
    (5)Apples (tufaa) - miti miwili
    (6)Pears - miti miwili
    (7)Pomegranate (komamanga) - miti miwili
    (8)Mulberry (forosadi) - miti miwili
    (9)Tangarine (chenza) - miti miwili
    (10)Na miti ya matunda mengine mengi kadiri mtakavyoona yatanifaa, sana sana mimea inayostawi sehemu ya joto - nataka niipande Mtwara.

    Nitashukuru.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ngoja nami niisubiri maana mingine sijawahi hata kuiona maishani kama 'zeitoon'.
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Straberry (mafurusadi) -

    Miche mingi ya Matunda ipo sana Arusha na Lushoto sijui kwa hapa Dar.

    Ngoja tusubiri
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kama uko dar,nenda bonde la kawe kama unaelekea Tegeta(karibu na tangi bovu) yapo aina mbali mbali bei ni maelewano
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama upo dar nenda kurasini pale wapo radio utapata msaada zaidi
     
  6. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    apple na pears kwa mTwara haitafaa. inahitaji sehemu za baridii. au kama unaitaka iwe kama mapambo tu!
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Che Guevara: Kuna miti uliyotaja ambayo sidhani kama itaweza kuzaa matunda katika hali ya joto kama hili, mfano strawberries. Jaribu kutembelea nursery ya SUA (horticulture) hapo zamani walikuwa wanauza miche aina tofauti tofauti.

    Au, tafuta mtaalamu wa mambo ya nursery au mwenye nursery akuatikie miche unayotaka halafu utamlipa, kwani kuatika miche ya miti ina utaalamu wake.
     
  8. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru ninyi nyote mliochangia katika mada hii.
    Nitafuata ushauri wenu!
    Ngoja nijaribu tu na miti mingine hata kama ikitoa matunda mawili kwa mwaka poa tu (itakuwa sehemu ya mapambo pia).


    ''The revolution is not an apple that falls when it is ripe. You have to make it fall''
     
  9. Ulate

    Ulate Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli katika miti uliyouliza sijawahi sikia kama kuna miti ya zeituni hapa kwetu
     
Loading...