Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mini silent generator

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parachichi, Feb 12, 2011.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima mbele!natafuta generator ndogo kwa matumizi ya nyumbani,manake huu mgao wa umeme ishakua taabu!kwa sisi tuanoishi huku maporini unaweza kumkanyaga nyoka akakugonga bure,gharama zikawa kubwa kujitibia kuliko za kunulia generator. Kwa hiyo yeyote anayeuza naomba anijulishe bei ili nijipange.naomba kuwasilisha
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naomba kudandia hapa.

    Mimi natafuta Inventa, nimeambiwa zinaweza kugenerate umeme bila kutumia mafuta na hazina KELELE

    Mwenye taarifa please
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kuna jamaa mmoja anaduka K'Koo anauza inverter nikipata business card yake nitakupatia namba yake ila yupo juu kama 1m point flani hivi.
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kuna dogo anatengeneza inverter kwa matakwa yako,up to 3kv (3000 watts)inverter.if you are interested pm me your number yeye atakupigia
     
  5. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    AK 47,

    Vp hiyo ya kwake ina capacity gani? Nahitaji kwa ajili ya kuwasha kila kitu nyumbani ikiwezekana pamoja na pasi nimechoka kuvaa jeans ofisini

    Mkuu Newattitude nakutumia namba muda si mrefu
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    inverter inagenerate umeme? kazi ya inverter ni kuconvert umeme kutoka DC kwenda AC ili uweze kutumika kwa vifaa kama TV, Computer nk! wanaunganisha na batteries kama source.
     
  7. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Thanks kwa kueleweshana vya kutosha,please tufahamishane vzr hiyo inverter inaunganishwa na nini ili kufua umeme huo kama ni battery ni battery zipi.na tofauti na battery yaweza unganishwa na nini ili kufua umeme wa majumbani
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Inverter haifui umeme! Inabadili mkondo umeme toka direct kwenda alternating....toka DC kuwa AC.....
    Sasa ili kutumia inverter inabidi uwe na source ya umeme (mfano ni windmills kwa wind au solar panel kwa solar) pamoja na kihifadhi huo umeme (zatumika betri).....
    So it completely useless kujadili inverter kama huna umeme wa wa ku-invert!!!!
     
  9. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    asante kwa ufahamisho wako.Mi nahitaji battery kavu(dry cell) N100/N70,vipi naweza kupata wapi kwa bei nafuu?
     
  10. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nenda chloride exide utapata
     
  11. M

    Mlabondo Senior Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimemsaidia shemeji yangu a temporary solution. Inverter ya sh 60000. Betry moja N100 anachofanya ile inverter Ina uwezo Wa charge betri wakati Umeme upo. Ukikatika Ina convert Umeme DC to AC
     
  12. deom2i

    deom2i Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu, unahitaji generator yenye silent canopy ya Kilowatt ngapi?
    Pia unataka iwe inawaka automatic na kujizima?
    Je unaitaji air condition inayotumia solar pia?
     
  13. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    is it a special Air Condition? how does it work?

    Na bei yake ikoje?
     
  14. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Pasi sidhani kama itaweza. Wasiliana nao kwa namba hii +255715303793 ama +255773003793 wapo K/Koo Narung'ombe/ Sikukuu street email ngowinm@yahoo.com
     
Loading...