Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mfanyakazi wa Stationery

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ba Loreen, Jun 14, 2012.

  1. B

    Ba Loreen Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIFA ZA MUOMBAJI 1. Awe amemaliza kidato cha nne kwa ufaulu wowote, ila awe na vyeti. 2. Awe na uzoefu wakufanya kazi za Stationery na Secretarial services kwa ustadi wa hali ya juu. 4. Awe anajua kutumia programs kama Corel Draw, photoshop, illustrator na Publisher. 4. Awe anaishi maeneo ya Ubungo, Buguruni, Tabata, Segerea au Kinyerezi. 5. Awe mwaminifu na mchapakazi. Kwa mawasiliano na makubaliano piga 0715 819245, 0767 819245 na 0784 819245.Tafadhali kwa aliye na ni ya kufanya kazi tu kabla ya tarehe 20Juni 2012 au Email: siwima2000@yahoo.co.uk
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mvulana unataka??
     
Loading...