Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mfanyakazi wa ndan wa kike.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Anita Baby, Apr 24, 2012.

  1. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Awe amehitim darasa la 7, msichana, mtiifu na mnyenyekevu. Utaish na ku2nzwa km sehem ya familia. Malipo maelewano.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nina mdogo wangu kamaliza form four hakufai?
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuwapata siku hizi ni tabu kweli, wapo kwenye shule za kata.
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,324
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mimi ninaye. Nataka nijue kuhusu matibabu akiugua? Kima cha chini? NSSF?
     
  5. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afya yake mgogoro nini? Au umembemenda?
     
  6. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,324
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Matibabu muhim sana mtu akiugua. Ndio maana kuna bima ya afya nk
     
  7. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    nitamtibu ni juu yangu. Uko wap?
     
Loading...