Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mfadhili

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shaycas, Mar 5, 2010.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mwenye uwezo na nia,naomba kufadhiliwa kuchapisha kitabu.
    Nipo kwenye hatua za mwisho kukamilisha uandishi kabla ya kuchapa.
    Kitabu kinatarajiwa kuwa na kurasa mia moja tu.
    Kinahusu maisha ya watumishi na mazingira magumu wanayofanyia kazi.
    Jina lake kitaitwa .........
    Maelezo zaidi PM.
    NB: Unaweza kutangaza biashara zako kupitia kitabu hiki kama utahitaji kufanya hivyo.
    Ahsanteni na Mubarikiwe sana.
     
  2. Katoma

    Katoma Senior Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gharama za uchapishaji TZ ni kiasi gani?
     
  3. d

    damn JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni watumishi gani?
     
  4. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umeshakutana na wachipishaji wakakupa gharama nzima ya kuchapa hicho kitabu?

    Do your home work first, ili estimates ziwe mezani, na kama inawezekana tukuchangie hapa jamvini!
     
  5. serio

    serio JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2014
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    sijui kwanini thread nzuri kama hizi zinaishia njiani bila solution
     
  6. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2014
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mkuu hebu tuletee mchanganuo wa gharamq hapa ili mtu akitaka kukusaidia ajue anaanzia wapi...ila pia nakushauri pita kwa wachapishaji uwapelekee mswada wako waupitie, wakivutika huwenda wakauchapisha. Muone mzee walter Bgoya pale mkuki na nyota nk
     
Loading...